ผู้เขียน หัวข้อ: ** ด่วน Spyshot Mitsubishi Ecocar เกิดมาเพื่อฆ่า March, Brio  (อ่าน 22554 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
Re: ** ด่วน Spyshot Mitsubishi Ecocar เกิดมาเพื่อฆ่า March, Brio
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 22:12:03 »
หวังว่าเป็น colt ครับ

รุ่นปัจจุบันจะอายุเท่าดีแมกซ์แล้วนะเนี่ย

ผมมองว่า มันน่าจะเป็น Colt เพราะ Mitsubishi คงไม่ทำรถเล็กซ้ำกัน 2 รุ่นหรอกครับ

เห็นด้วย ผมว่ามันก็ Colt นี่แหละ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ** ด่วน Spyshot Mitsubishi Ecocar เกิดมาเพื่อฆ่า March, Brio
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 23:08:30 »
แต่น่าดีใจแทนฮอนด้าอยู่นิดนึง ตรงที่ มิตซูยังช่วยอุดหนุนให้ตั้ง 1คัน !!

กด Like !

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 03:20:14 »
เอาละเหวย สงครามอันดุเดือดใกล้ปะทุแล้ว.........
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ H.

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 10:34:59 »
แต่น่าดีใจแทนฮอนด้าอยู่นิดนึง ตรงที่ มิตซูยังช่วยอุดหนุนให้ตั้ง 1คัน !!

กด Like !
H.

ออฟไลน์ Nikle_pk

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 15:37:07 »
Brio ไม่ต้องฆ่า

เดี๋ยวก็ฆ่าตัวตายไปเอง 555++
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 16:00:19 »
นิสสันแจ้งฟาดฟันสี่ประตู ส่วนมิตซูไปชนห้าประตู
เดาเล่นๆ เกียร์ของเจ้ามิตซูตัวเล็กมันต้องเป็นเกียร์ตัวเดียวกับมาร์ชชัวส์...
แบ่งๆกันไป ยังไงไลน์นาวาร่าก็อยู่ที่มิตซูนะอย่างลืม....
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ banch

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 19:11:55 »
กลัวมันจะแคบไปนะครับจากที่เห็นความกว้างที่พี่บอก
แต่รอดูคันจริง คาดว่าคงสวยมากกกกกอีกรุ่นหนึ่งแน่นอน แต่ว่ามาเปิดตัวชน Swift นี่สิครับ มันมาก

เราคงต้องยอมรับว่า Mitsubishi ecocar น่าจะขายดีกว่า Suzuki เพราะชื่อชั้นแบรนด์ที่แข็งแรงกว่า และมีศูนย์บริการครอบคลุมมากกว่า

แต่ก็ประมาทไม่ได้เช่นกันครับ

ไม่รู้ว่าเพราะอะไร ทำให้ผมค่อนข้างมั่นใจว่า เปิดตัวมาพร้อมๆกัน Swift จะขายดีกว่าเจ้าตัวนี้แน่ๆ

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 19:39:44 »
ผมเลยคิดว่าอย่าประมาทไงครับ  ;D

สำหรับ Swift

เพราะตัวปัจจุบันเคยได้ถึง 400 คันมาแล้ว

ประสาอะไรกับอีโคคาร์ล่ะเนาะ