ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆพี่ๆท่านใดที่เป็นสมาชิกex club ขอสอบถามเรื่องwebของclubหน่อยคับ  (อ่าน 3456 ครั้ง)

ออฟไลน์ comet1123

• Full Member
คือผมไม่สามารถเข้าไปที่webของex clubได้อ่ะคับไม่ทราบว่าตอนนี้ได้เปลี่ยนhost
หรือย้ายไปไหนแล้วคับ บอกว่าปรับปรุงถึง31 สิงหา 555 พอพ้นเที่ยงคืนเข้าวันที่1 กันยา
เข้าwebไม่ได้ทันทีทันใด เหอๆๆๆ ยังไงรบกวนแจ้งข่าวด้วยคับ จะเข้าไปหาข้อมูลเพิ่มเติม
อีกหน่อย

ออฟไลน์ Oslan

• Sr. Member
ณ เวลานี้ ผมเข้าได้ปกตินะครับ แต่ในส่วนของบอร์ด ยังปิดปรับปรุงอยู่

ออฟไลน์ DioVeloce

• Jr. Member
  • **
ผมก็เข้าได้ปกตินะครับ  ;)

Edit : ไม่ได้เช่นกันละครับ ที่เข้าได้คงเป็นแคชมากกว่า - -*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2011, 13:22:48 โดย Readers in the dark. »

ออฟไลน์ comet1123

If you feel you have reached this page in error, please contact the web site owner:

[email protected]
It may be possible to restore access to this site by following these instructions for clearing your dns cache.

พอผมเข้าไปมันขึ้นมาแบบข้างบนคับให้ติดต่อweb master ก็ไม่รู้จะแจ้งไปว่าไง   ใครรู้บอกทีคับต้องทำไง

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
เวป error บานกระจายเลยครับ สงสัยจะย้ายโฮสไหม่
H.

ออฟไลน์ l3ank

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้เข้าไม่ได้ซะแล้ว -*-

ออฟไลน์ sweetcrab

เขาย้ายเซิพเวอร์นะครับ รอไปก่อน ;D

ออฟไลน์ Oslan

• Sr. Member
ตอนนี้ผมเข้าได้ปกติทั้งในหน้าเว็ปและในบอร์ดแล้วนะครับ