ผู้เขียน หัวข้อ: transformers jeep xj decepticon ดุขึ้นไหมนี่  (อ่าน 4591 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
transformers jeep xj decepticon ดุขึ้นไหมนี่
« เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2009, 16:39:40 »
ขออณุญาต เอารูป singleline1 มาดัดแปลง ก่อนนะครับ 

เดี๋ยวคราวหน้าค่อยทำเองสีอะ
ทำไม่เป็นครับ55

ติกันเยอะๆเลยครับ

กระโปรงแยกชิ้นยังไงไม่เป็นอะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 18, 2009, 10:32:34 โดย nine959 »

ออฟไลน์ DENTE

• Sr. Member
  • ชายใจสะออน
เอ่อ ดูแวบแรก...

รู้สึกว่ายางรถในหุ่นมันเพี้ยนอะ

ไม่เหมือนตอนเป็นรถเลยครับ...

เดี๋ยวรอคนมาเม้นต่อนะ   ::)
ตังมีไม่มาก  แต่อยากขับรถดีดี

ออฟไลน์ pkdiamond

• I 'm Axera.............
ดอกยางครับ  คนละลาย

เอ...ตัว เป็น ฝ่ายไหนครับ
      AUTOBOT or RECEPTICON

เจ๋งดีครับ....

jaesz

• บุคคลทั่วไป
Re: transformer jeep xj.........ดูกันหน่อย ได้แค่นี้
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2009, 19:56:38 »
ดูปุ๊ปรู้ปั๊ปว่าเป็น

ตัวผู้

Chariot

• บุคคลทั่วไป
Re: transformer jeep xj.........ดูกันหน่อย ได้แค่นี้
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2009, 20:08:40 »
ถ้าจะแปลงร่างให้สวย หน้ารถ ต้องหันหน้าออกนะครับ  แบบบัมเบิ้ลบี

การ์ดกันชน น่าจะแยกชิ้นมาเลื่อนลงตรงท้อง

แรคหลังคาติดอยู่ที่หลัง

ส่วนหัวเอาโครงของออพติมัสมาจะดูโหดขึ้นนะครับ หัวอันนี้มันดูน่ารักไปหน่อย ผิดลุคของเชอโรกีไปนิด

ออฟไลน์ srattha

Re: transformers jeep xj decepticon ดุขึ้นไหมนี่
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2009, 20:18:47 »
แว๊ก แฝดพี่ พยายามอีกหน่อยครับ ;D