ผู้เขียน หัวข้อ: โซนวงแหวนรอบนอกบางประอิน & มอเตอร์เวย์ขาเข้า ระวังๆกันหน่อยนะครับ  (อ่าน 3968 ครั้ง)

ออฟไลน์ YenChar

• Hero Member
หลายครั้งแล้วที่ผ่านเส้นนี้

รถกู้ภัยทั้งหลายมันจะเป็นคันที่ก่อภัยซะเอง(ขับได้...มากครับ)

ล่าสุดวันนี้
มันเล่นขับย้อนศรมากลางเลนซ้ายสุดเลย ทางที่จะเบี่ยงเข้ามอเตอร์เวย์(เลี้ยวซ้ายลาดกระบัง)

ผมขับเลนซ้าย กะวิ่งช้าๆคิดอะไรลอยๆ
เจอมันที ไม่รู้จะบรรยายความ... ยังไงดี
รถบรรทุกยังต้องหลบมัน
ใครจะไปคิด เจอรถจอดยังพอว่าหลบพอไหว นี่เล่นสวนมาจนปัญญาครับ
เอาผิดมันได้ แต่ตายหรือเจ็บก็ไม่คุ้มอีก

ระวังกันหน่อยนะครับ ผมเกือบไม่ได้มาโพสซะแล้ว

ขอบคุณครับที่มาเตือนกัน :D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ขอบคุณมากๆเลยครับผม

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ขอบคุณมากครับผม
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ ghia

• Full Member
  • the power of bear
เฮ้อออออออออออออ

รถกู้ภัย กลายเป็น รถเกิดภัย ไปได้

???????????? ??????????? ????????????????? ????????????????????? ??????????????????? ???????????????? ?????????????????????? ???????????????????? ???????????????? ???????????????? ????????????????? ??????????????????

ออฟไลน์ DENTE

• Sr. Member
  • ชายใจสะออน
รถกู้ภัย  หึหึ....

:P
ตังมีไม่มาก  แต่อยากขับรถดีดี