ผู้เขียน หัวข้อ: ***วันนี้ใครที่ไปร่วมงานของฟอร์ดขอให้ตรวจสอบเส้นทางด้วยนะครับ***  (อ่าน 4695 ครั้ง)

ออฟไลน์ BnN

• Hero Member
เพราะเท่าที่ทราบมา หลายจุดในกทม. ตอนนี้มีน้ำท่วมสูงบ้างแล้ว ใครจะใช้เส้นทางใดเดินทางไปยังมอเตอร์สปอร์ตแลนด์แดนเนรมิตเก่า ขอให้ตรวจสอบเส้นทางให้ดี แล้วขับขี่รถยนต์ด้วยความระมัดระวังครับ

ออฟไลน์ JiNX

• Jr. Member
  • **
ไม่ได้ท่วมเพราะน้ำทะลักเข้าท่วม แต่ท่วมเพราะฝนตกหนักหลายจุดและยังไม่ค่อยจะยอมหยุดใช่ไหมครับ เกรงว่าหลายๆ ท่านจะเข้าใจผิด

ออฟไลน์ BnN

จากที่อ่านทวิตเตอร์ของจส.100 มาพบว่าท่วมเพราะฝนตกต่อเนื่องเป็นระยะเวลายาวนานประมาณ 6 ชั่วโมง (แล้วแต่พื้นที่) ครับ ยังไม่เกี่ยวกับน้ำที่ล้นมาจากบริเวณอื่นแต่อย่างใด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2011, 07:50:19 โดย BnN »

ออฟไลน์ JiNX

• **
รับทราบครับ
อัพเดท บริเวณหน้าศาลรัชดาน้ำท่วมฟุตบาทแล้วนะครับ

ออฟไลน์ 6162002

ดีนะผมใช้เส้นทางเท้า>_<

ออฟไลน์ nonp

• Sr. Member
คงต้องบอกว่าเสียดายครับ คงไปไม่ได้ เท่าที่เช็คดูจากบ้านผมไปลำบากเพราะน้ำท่วมหลายจุดเลย

ขอสละสิทธิ์รอบบ่าย 1 ที่ ชื่อ นนทวัฒน์ ครับ

ออฟไลน์ jane_9090

• ME+MINI=LOVE
จาก Statu Facebook ของผม ตอนนี้ถ.รัชดา หน้าศาลอาญา ท่วมสูงเกินฟุตบาทแล้วนะครับ อีกนิดจะท่วมเก้าอี้ผู้โดยสารที่ป้ายรถเมล์แล้ว

ส่วนวิภาวดีขาเข้าก่อนแยกเซ็นทรัล น้ำล้นคูข้างๆ แล้วครับ

พหลโยธินไม่ทราบจริงๆ ตรวจสอบเส้นทางก่อนดีกว่าครับ
A member of
New Mini Society
Vios-club
Newcitythailand.com
Ampmodelcar.net

ออฟไลน์ revenge

• **
ตอนนี้อยู่ ร.พ.ราชวิถี น้ำไม่ท่วมครับ มีฝนตกนิดหน่อย
เมื่อกี้มาทาง พระรามเก้า ดินแดง น้ำไม่ท่วมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2011, 10:40:18 โดย revenge »

ออฟไลน์ อืม...นะ

• Spirit of the "R"
เมื่อเช้าพยายามตะเกียกตะกายออะจากบ้าน รามอินทราขาเข้ารถติดยาวกว่า 4 กม.ครับ
คาดว่าบริเวณวงเวียนบางเขนน่าจะท่วมสูงพอควร

ลองเลี้ยวเข้าลาดปลาเค้าไปทะลุเกษตรตัดใหม่ ถึงแถวเกษตรรถติดยาว คาดว่าน้ำท้วมสูงเช่นกัน

คิดเส้นทางไม่ออกแล้วครับ ต้องขอโทษด้วยจริงๆที่ไปร่วมกิจกรรมไม่ได้ ทั้งที่คอนเฟิร์มคุณจิมมี่ไว้อย่างดิบดีเมื่อคืนนี้  :'(
'18 Honda Jazz gk5 s mt
'11 Volkswagen Scirocco R
'04 Honda Integra dc5 Type R
'96 Honda Prelude bb1

ออฟไลน์ chatcharwarn

• เหยียบคลัช ยัดเกียร์ โว้วววววววว.......
เมื่อเช้าพยายามตะเกียกตะกายออะจากบ้าน รามอินทราขาเข้ารถติดยาวกว่า 4 กม.ครับ
คาดว่าบริเวณวงเวียนบางเขนน่าจะท่วมสูงพอควร

ลองเลี้ยวเข้าลาดปลาเค้าไปทะลุเกษตรตัดใหม่ ถึงแถวเกษตรรถติดยาว คาดว่าน้ำท้วมสูงเช่นกัน

คิดเส้นทางไม่ออกแล้วครับ ต้องขอโทษด้วยจริงๆที่ไปร่วมกิจกรรมไม่ได้ ทั้งที่คอนเฟิร์มคุณจิมมี่ไว้อย่างดิบดีเมื่อคืนนี้  :'(

แถววงเวียนท่วมมิดทางเท้าครับ