ผู้เขียน หัวข้อ: **ด่วน! คลองหลวง มธ. เอไอที รังสิตตอนบน ลำลูกกา สายไหม ดอนเมือง รังสิต-ปทุม "เก็บของเดี๋ยวนี้  (อ่าน 12209 ครั้ง)

ออฟไลน์ apinui

• Hero Member
อุ๊ย รูปพนักงาน โรงงานผม ติดรูปด้วย ...

เมื่อวานผมเกนณ์ไป 20 กว่าคน แต่ไม่ได้ตามไปดูเพราะต้องไปอยุธยากับหมอทอม

เดียววันนี้จะให้ไปอีกชุด แต่ผมอยู่บ้าน ขนของอยู่อ่าาา

ออฟไลน์ kritcc

• Jr. Member
  • **
โทรไปถาม ศปภ 1111 แต่เห็นเขาบอกว่ายังไม่มีการแจ้งให้อภยพในเขตดอนเมืองนะครับ

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ตอบอีกที น้องผมนั่งเครื่องกลับบ้านแล้วล่ะครับ พ่อผมเป็นห่วงมากโทรหาทุกครึ่งชั่วโมงได้ ไม่เป็นอันทำงานดูแต่ทีวี น้องผมเลยบินกลับซะเลย 3000 ค่าเครื่องบิน ตอนนี้นอนสบายที่บ้านแล้ว คุ้มกว่านั่งรถทัวร์ไม่ถึงพันแต่เดินทาง 18 ชั่วโมง (ปกติ 12) แล้วก็เสี่ยงถนนลื่น ทำท่วม อันตราย เห็นน้องผมว่าคนอพยพไปเยอะแล้วเหมือนกัน
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ตอบอีกที น้องผมนั่งเครื่องกลับบ้านแล้วล่ะครับ พ่อผมเป็นห่วงมากโทรหาทุกครึ่งชั่วโมงได้ ไม่เป็นอันทำงานดูแต่ทีวี น้องผมเลยบินกลับซะเลย 3000 ค่าเครื่องบิน ตอนนี้นอนสบายที่บ้านแล้ว คุ้มกว่านั่งรถทัวร์ไม่ถึงพันแต่เดินทาง 18 ชั่วโมง (ปกติ 12) แล้วก็เสี่ยงถนนลื่น ทำท่วม อันตราย เห็นน้องผมว่าคนอพยพไปเยอะแล้วเหมือนกัน

ดีแล้วครับ ที่กลับมา  ;)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
บ้านผมอยู่ซอยเสนานิคม 1 น้ำท่วมครับ ไม่น่าเชื่อเลย ตั้งแต่เกิดมาไม่เคยเจอเลยครับ  ;)

ผมว่าน้ำระบายลงคลองไม่ได้และไม่ทันจริงๆครับ

ออฟไลน์ simcity

ขออนุญาติคุณ toon_touchpong  นำภาพบางภาพไปโพสใน facebook นะครับ

ออฟไลน์ Ntouchpong

• Jr. Member
  • **
ขออนุญาติคุณ toon_touchpong  นำภาพบางภาพไปโพสใน facebook นะครับ

ยินดีครับ ^^ เมื่อกี๊ไม่ได้ใส่คอนแท็ค เลยอ่านข้อความบางข้อความผิดครับ