ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม 4 วันมานี้ ปั้มแก็ส NGV ไม่มีให้เติม (นนทบุรี)  (อ่าน 4384 ครั้ง)

ออฟไลน์ basboths

• Sr. Member
ไม่ทราบว่ามันมีปั้มไหนให้เติมบ้างครับหาไม่ได้เลยแถวๆ บางใหญ่ซิตี้เนี่ย ท่าใครมราบว่ามีปั้มไหนเติมได้รบกวนบอกด้วยนะครับผม

ออฟไลน์ maggie

แถวบ้านผม เห็นปิดไม่ขายมาเกือบเดือนแล้ว

ออฟไลน์ pongsaat

• Newbie
  • *
มีปัญหาเส้นทางขนส่งครับ
ถนนถูกตัดขาดหลายเส้นทาง แถมรถติดอีก

ออฟไลน์ srad

• Jr. Member
  • **
รีบมาถนนกัลปพฤกษ์ มี2ปั้มทั้ง2ฝั้ง ไม่มีหมด เพราะมีท่อส่งแก๊สใต้ดิน

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
รีบมาถนนกัลปพฤกษ์ มี2ปั้มทั้ง2ฝั้ง ไม่มีหมด เพราะมีท่อส่งแก๊สใต้ดิน
รีบมาต่อแถวเร็วน่ะครับเพราะยางเกือบกมตลอดวันครับ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

ปั้มแถวบ้านก็เหมือนกันครับ ต่อยาว 40คัน ++
ตลอดเวลา

บางกรวยไทรน้อย ช่วงวัดสวนแก้วครับ

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด

CNG ปั๊มแถวบ้านก็แขวนป้ายแล้วครับ

อีกซักพักพอโบกแท็กซี่เตรียมเจอประโยคยอดฮิตได้เลย

ออฟไลน์ basboths

เหอะๆเซ็งเป็ดครับ T_T

ออฟไลน์ อืม...นะ

• Spirit of the "R"
เมื่อเช้าขึ้นแท็กซี่ แท็กซี่ก็บอกว่าจะไม่มีปั๊มให้เติมแล้วเหมือนกันครับ
'18 Honda Jazz gk5 s mt
'11 Volkswagen Scirocco R
'04 Honda Integra dc5 Type R
'96 Honda Prelude bb1

ออฟไลน์ mann

• นี่หรือรถโมเดล
จะบอกว่าเค้าแห่มาเติมแถว ทุ่งครุ-ประชาอุทิศ สุขสวัสดิ์-พระประแดง กันเพียบเลยครับ
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................