ผู้เขียน หัวข้อ: ถามคุณจิมมี่ครับ Civic 2012 จะออกประมาณเดือนไหนของปี 2012 ครับ  (อ่าน 5032 ครั้ง)

ออฟไลน์ aksrisawat

• Newbie
  • *
พอดีจะออกรถใหม่ครับ เลยอยากรู้ว่าจะออกประมาณเดือนไหนครับ กำลังลังเลอยู่ครับว่าจะรอดีหรือเปล่า

ออฟไลน์ cinello

• Jr. Member
  • **
น่าจะมอเตอร์โชว์น่ะครับ ไม่แน่ใจเหมือนกัน

ออฟไลน์ Backseat Driver

• Full Member
ยืมแอคเคานท์ของตาเอกตอบนะครับ
ตอนนี้ไม่ได้ใช้เครื่องตัวเอง

เร็วที่สุดเท่าที่ทำได้คือมีนาคมนี้ครับ
แต่ขึ้นอยู่กับการกอบกู้โรงงานจะทำได้เร็วแค่ไหน
ตอนนี้ยังไม่มีใครตอบได้ครับ

J!MMY

ออฟไลน์ burutrad

• Hero Member
เห็นใจ honda จริงๆปีนี้ถ้าอย่างงั้นคนที่จะซื้อ fd ก็ยังมีเวลาครับตอนนี้ :D :D

ออฟไลน์ John Cena

• Full Member
เปิดตัวอาจจะทันเดือนมีนาคม

แต่กว่าจะส่งมอบรถได้ อาจจะเป็นกลางปีเลยก็ได้ครับ

เพราะสต๊อกรถตกค้าง น่าจะยังมีอีกเพียบเลย

คิดว่านะ

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

ผมก็รอ แต่พอเห็นข่าวล่าสุดวันนี้ เริ่มจะทำใจและตัดใจ  :'(

ภาพภ่ายทางอากาศวันที่ 19 พฤศจิกายน 2554 แสดงให้เห็นว่ารถยนต์ในโรงงานของฮอนด้า ที่นิคมอุตสาหกรรมโรจนะ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ยังคงจมน้ำเห็นแค่หลังคาเนื่องจากระดับน้ำที่เคยท่วมขังยังลดระดับไม่มากนัก

http://www.prachachat.net/news_detail.php?newsid=1321684624&grpid=02&catid=&subcatid=

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ถ้าโรงงานไม่จมน้ำซะก่อน ก็คงใกล้มาแล้วล่ะ แต่นี่....
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ natty ib-cm

• Sr. Member
 ;) สงสัยะอีกนาน

ออฟไลน์ Sappe!

คงต้องรอต่อไป...  :(
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium