ผู้เขียน หัวข้อ: Toyota TBS ดีไหมครับ (เคลมสี) แล้วก็รอยถลอกบนไฟเบอร์ต้องรีบซ่อมมั้ยครับ  (อ่าน 4981 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
พอดีวันนี้ไปพันทิพย์ แล้วก็เอาหูช้างไปครูดกับเสา+เอาชายล่างของประตู ครูดฟุตบาต เป็นแนวยาวเลย (โชคดีไม่โดนเหล็ก) 2 แผลในวันเดียว  :'(

เลยอยากรู้ว่า Toyota TBS งานด้านนี้ OK มั้ยครับ แล้วก็โดยปกติ Fiber ถลอก จำเป็นต้องรีบซ่อมมั้ยครับ เพราะช่วงนี้รถน่าจะเยอะ เพราะรถจมน้ำเยอะมาก ขี้เกียจต่อคิว (และไม่อยากไปแย่งคนที่เขาจำเป็นกว่าเรา) ขอบคุณครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Ruksadindan

เว็บต้องห้ามนะนั่น  :o :-X

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

ไม่จำเป็นต้องรีบซ่อมครับ

ออฟไลน์ dave_crub

• Newbie
  • *
เขาห้าม..เอาเรื่องที่เกิดที่พันทิพ...มาลงครับ....
...ไม่ว่าจะ...ในห้างหรือ...ในเว็ป...หุ..หุ.... ::)  ;D

ออฟไลน์ udis

ไม่ต้องรีบครับ

ออฟไลน์ shando

โอย จะฮากันไปไหน ;D

ออฟไลน์ toonze

ถ้าไม่แตกหักแค่ถลอกไต้องรีบครับ ของผมยังเก็บรอยไว้ซ่อมที่เดียว เพราะมันนิดเดียวเอง
แต่ของนายเยอะปะครับเอามาดูเลย

ออฟไลน์ plus

• Sr. Member
ของผม เเตกเเละหัก   ปล่อยไว้คับ รอประกันใกล้หมดค่อยทำ คับ

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
เม้นท์บนนี่ลบเหอะ กินข้าวอยู่ แทบพุ่งเลย