ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเกี่ยวกับระยะเวลารับรถ VIGO Champ ครับ  (อ่าน 2831 ครั้ง)

ออฟไลน์ muzaa

• Sr. Member
ตอนนี้ผมสนใจรถ TOYOTA VIGO CHAMP DOUBLECAB 4WD 3.0G AT ครับอยากทราบว่าหากจองตอนนี้สามารถรับรถได้ประมาณเดือนไหนครับเพราะได้ยินมาว่า fortuner ถ้าจองตอนนี้รับรถเดือน ก.ค. 55 ครับไม่ทราบว่า vigo เป็นเช่นไร รบกวนสอบถามผู้รู้ด้วยครับ
ปล.อ่านจากบทความ motorexpo แล้วพบว่า chevy corolado doublecab 2.8 4wd z-71 at (top) ยอดจองไม่เยอะเลยอยากทราบประกอบการตัดสินใจด้วยครับว่ารับรถนานเท่าไหร่ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ mudd34

• Newbie
  • *
Re: รบกวนสอบถามเกี่ยวกับระยะเวลารับรถ VIGO Champ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 21:10:55 »
ผมว่า ViGo  น่าจะเริ่มผลิตแล้วน่ะครับ เพราะเมื่ออาทิตย์ที่แล้วเดินทางไป พะเยา เห็นเทรลเลอร์ขนวีโก็วิ่งอยู่เยอะเหมือนกัน
แต่ถ้าจองตอนนี้ คงต้องรอคิวคนที่จองก่อนน่านี้พอสมควรเลยครับ ซัก สอง สาม เดือน