ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่า Review รถยนต์รุ่นไหนของพี่ JIMMY จะเป็นของขวัญส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่  (อ่าน 20090 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ช่วงนี้เห็นว่า Review ของพี่ JIMMY  เงียบๆมากเลยครับ

เหมือนจะมีจัดชุดใหญ่เป็นของขวัญส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่(อาจจะมาแบบตูมเดียวก็ได้)
หรืออาจจะมีงานเดียวแต่ละเอียดมากๆ

อยากถามความเห็นทุกท่านว่า Review ไหนของพี่ Jimmy จะเป็นผลงานชิ้นสุดท้ายของปีนี้ครับ

...ผมเดาว่า Prius Sonata 3 ครับ  ;)

ปีใหม่ปีนี้ขอให้พี่จิมมี่ พี่แพน พี่Homy และทีมงาน Headlightmag ทุกคนมีความสุขสมหวัง และทำ Review และข่าวดีๆ ให้พวกเราได้อ่านเยอะๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2011, 21:58:08 โดย SilverG »

ออฟไลน์ montague

• Newbie
  • *
เดาว่าเป็น มาสด้า 3 ครับ เพราะรออ่านอยู่  :)

ออนไลน์ [J]e[w]

• Hero Member
ตัวไหนก็ได้มาเถอะๆ รอนานละ
Don't waste time grieving over past mistakes, learn from them and move on!

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ผมขอเป็น NEW CARS IN THAILAND 2011-2015 สรุปแผนรถใหม่ เตรียมเปิดตัวในไทย ทุกค่าย จะฉ่ำหัวใจมากกว่า
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ Alcatraz

เดาว่า series 5

เพื่อจะได้พิจารณาในการโหวต best of year คิดว่าตัวนี้ถูกใจทีมงานหลายๆคนโดยเฉพาะพี่จิมมี่เอง

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester

ออฟไลน์ MoO Cnoe

เหมือนออกมากดดันยังไงก็ไม่รู้ - -*
Review ก็เพิ่งออกมาได้ไม่นาน "Tokyo Motorshow"

Headlightmag Car of The year ดีกว่า 5555

ออฟไลน์ O_o"

ออฟไลน์ ratikorn

• Full Member
คิดว่า new mazda3 2.0 อีกเสียงครับ

เหตุผล แค่อยากอ่าน เพราะผมพึ่งจองไป รอรับรถอยู่ครับ

ออฟไลน์ HME

• Sr. Member
เดาว่าสารพัด bmw จะออกมาพร้อมๆกัน

dogclubs

อยากเห็นหน้าพี่ SilverG จัง    อยากเห็นหน้าคนรักสิ่งแวดล้อม

ขอเดาว่า mazda3

ออฟไลน์ Carrera

เดาว่า BMW เหมือนกันครับ   เพราะดองกันข้ามปีเลยทีเดียว (น่าจะได้ที่ละมั้ง  โดยเฉพาะ Series 7 นี่ สงสัยได้ครบรอบสองปี)  ;D

ส่วนตัวรออ่าน S60 Drive  ;D

ออฟไลน์ Artty_Ray

• -!@#$%
พี่จิมมี เขาคงจะมีsurprise เก็บไว้แล้วหละ  :-*
My impression is Impreza

ออฟไลน์ mini_freak

• ไอ้บ้ารถ mini / AWD หัวรุนแรง / Save the MT
หวังว่าคงไม่ใช่ Skoda Fabia vRS ตัวแสบนั่นนะ?

ถ้าใช่นี่ มีร้องเจี๊ยกแน่ๆ
เสพติด AWD แถมโดน BC5 ของใครบางคนแถวนี้ยั่วกิเลส.... ยั่วซะต้องสอยมาสักคัน
Twitter @z2bbgr

ออฟไลน์ vuthtichai

ขอเป็น รถยุโรป หน่อยนะครับ อยากเห็น s 60 ยิ่งแจ่มครับ

ออฟไลน์ pk71

• Jr. Member
  • **
ลุ้นให้เป็น S60 DrivE เหมือนกันครับ  ;D

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
เดายากครับ เพราะพี่จิมมี่ดองไว้หลายคัน 55555 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ neo7s

• Newbie
  • *
รอรีวิว Ford Ranger ใหม่ อยู่ทุกลมหายใจ  ;D
อยากฟังความคิดเห็นและข้อเปรียบเทียบ
ระหว่างเครื่อง 2.2 กับ 3.2 จากคุณจิมมี่ครับ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ตอนนี้สนนี่มากกว่าครับ

เพราะมันเป็น "ฤดูกาลสำหรับ รายงานความคืบหน้ารถใหม่ 2012-2015" ครับผม (แต่ปีนี้มีสอบ คงไม่นั่งตาค้างเฝ้าจนถึงตี 4 แบบปีที่แล้วละครับ)
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Tan Int

1 ใน 3 นี้มั้งครับ

- Prius
- Sonata
- Mazda3

เหตุผล: ดูในลิสต์รีวิว 3 คันนี้มาก่อนแทบทุกครั้ง  ;D
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

WINKUNG

ออฟไลน์ Psychopath

• **
E 200 NGT ครับ
เพราะรู้สึกตัวนี้จะเงียบมากครับ

ออฟไลน์ ccr4334

• **

ออฟไลน์ PAN

ผมเดาว่าคงจะปล่อยของที่ดองๆออกมาให้หมดทีเดียวครับ ผู้อ่านในเว็บทุกคนคงจะมีความสุขมากๆในวันปีใหม่ :D

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ numtik2005

สำหรับคอกระบะ ขอ Full Review Ford Ranger และ รถใหม่ปี 2012-2015 ครับ  ;D

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
ผมขอเป็น NEW CARS IN THAILAND 2011-2015 สรุปแผนรถใหม่ เตรียมเปิดตัวในไทย ทุกค่าย จะฉ่ำหัวใจมากกว่า

อยากอ่านคอลัมน์นี้เหมือนกันครับ จะได้วางแผนใหม่ จากเดิมตอนแรกมีแพลนว่าจะออก City MC สิ้นปีนี้ แต่ตอนนี้คงไม่เอาแล้วครับ
ก็เลยอยากจะรอดูต่อไปยาวๆสักปีสองปีดีกว่า ^___^

ออฟไลน์ balliblue

รอครับ รอพบกับ surprise ของพี่จิมมี่ครับ แต่คิดว่า คงเป็น mazda 3 นะ ถ้าให้เดา

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
หรือจะเป็น DS3 หว่า ??

ออฟไลน์ vellcap

F10  จงมา จงมา  ;D
คันนี้ดองไว้นานแค่ไหนแล้วครับ