ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเเนะนํา อู่นอกดีๆ เเถว เซ็นทรัลบางน  (อ่าน 3689 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lecter the Ripper

• Full Member
ขอเป็นอู่ซ่อมรถ ญี่ปุ่น โตโยต้า มาสด้า ทั่วไปนะครับ

พอดีอู่ที่ใช้บริการประจําเริ่ม งอเเง ครับ  

ไม่รู้จะหันหน้าไปพึ่งใคร    ขอที่ซ่อมดีๆ เก่งๆ ไม่มั่ว ไม่ฟันนะครับ

ช่วยเเนะนําด้วยครับ                
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 11, 2009, 20:40:52 โดย Lecter the Ripper »

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ช่วยเเนะนํา อู่นอกดีๆ เเถว เซ็นทรัลบางน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2009, 21:22:40 »
นั่นสินะ

อู่ที่ พ่อผมใช้บริการอยู่ มักอยู่ในซอย เชลียง 7 ซึ่งเอาเข้าจริงแล้ว ผมไม่อยากแนะนำแถวนั้นเท่าไหร่เลย

ออฟไลน์ ฮิ ฮิ้วววว!!~~~

• Full Member
Re: ช่วยเเนะนํา อู่นอกดีๆ เเถว เซ็นทรัลบางน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2009, 22:50:20 »
ถ้าเป็น Honda ผมแนะนำ "เพื่อน Honda" ครับ
อยู่บนถนนศรีนครินทร์ ขับข้ามสะพานลอยข้ามแยกเทพารักษ์มา
เป็นตึกแถวอยู่ข้างหน้าโลตัส สาขาศรีนครินทร์ ครับ
Master Degree of Science Program in Animal Science
Department of Animal Production Technology
Faculty of Agricultural Technology
King Mongkut’s Institute of Technology Ladkrabang (KMITL)