ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเเนะนํา อู่นอกดีๆ เเถว เซ็นทรัลบางน  (อ่าน 3725 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lecter the Ripper

• Full Member
ขอเป็นอู่ซ่อมรถ ญี่ปุ่น โตโยต้า มาสด้า ทั่วไปนะครับ

พอดีอู่ที่ใช้บริการประจําเริ่ม งอเเง ครับ  

ไม่รู้จะหันหน้าไปพึ่งใคร    ขอที่ซ่อมดีๆ เก่งๆ ไม่มั่ว ไม่ฟันนะครับ

ช่วยเเนะนําด้วยครับ                
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 11, 2009, 20:40:52 โดย Lecter the Ripper »

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ช่วยเเนะนํา อู่นอกดีๆ เเถว เซ็นทรัลบางน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2009, 21:22:40 »
นั่นสินะ

อู่ที่ พ่อผมใช้บริการอยู่ มักอยู่ในซอย เชลียง 7 ซึ่งเอาเข้าจริงแล้ว ผมไม่อยากแนะนำแถวนั้นเท่าไหร่เลย

dek_seng

• บุคคลทั่วไป
Re: ช่วยเเนะนํา อู่นอกดีๆ เเถว เซ็นทรัลบางน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2009, 22:50:20 »
ถ้าเป็น Honda ผมแนะนำ "เพื่อน Honda" ครับ
อยู่บนถนนศรีนครินทร์ ขับข้ามสะพานลอยข้ามแยกเทพารักษ์มา
เป็นตึกแถวอยู่ข้างหน้าโลตัส สาขาศรีนครินทร์ ครับ