ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัวแล้วครับสำหรับ Porsche Boxster 2013 ตัวใหม่ ก็สวยดีนะ ^0^  (อ่าน 10730 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 12, 2012, 18:52:32 โดย TheBestOrNothing »

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • Sr. Member
  • *
สวยขึ้นมากๆ แต่ผมไม่ชอบช่องแอร์เลย  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Tonge

มองหน้าตรง คล้ายๆ 599 เลย ตำหน่งไฟ ช่องลม เหมือนๆกัน

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
ไม่ชอบไฟท้ายเลยอะ แปลกๆ  แต่รวมๆสวยดี  ครับ  ;D porsche ไฟท้ายบางรุ่นเริ่มไม่ค่อยสวยเลยอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2012, 17:53:00 โดย nine959 »

ออฟไลน์ MystogaN

WOW!! กด Like ครับ ไม่มีข้อครหาใดๆ กะรถคันนี้

เย้ย 49500 USD เท่าๆ E-Class เลยนะเนี่ย

ถ้ามาไม่เกิน 5 นี่มีเฮ หละงานนี้  :o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 12, 2012, 19:32:12 โดย LanCeLoT »

ออฟไลน์ N'droid

• แฟนพันธุ์แท้ android
สวยมากๆเลยครับ

ส่วนที่ผมไม่ชอบคือ ช่องแอร์ แล้วก็ ด้านท้ายครับ

แต่ รวมๆ ก็สวยใช้ได้เลยครับ

ไฟท้ายแอบเหมือน e-class ย่อส่วน
รีวิวแรกในชีวิตครับ /////รีวิว Toyota hilux vigo smart cab ///// รีวิวตามภาษาเด็กอายุ 14
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,16817.0.html

//// รีวิว isuzu grand adventure "รอเวลานี้มานาน”
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,17338.0.html

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ถ้ามาแบบนี้สงสัยเปรี้ยงเล็กๆแน่นอน

ถ้าเกิดว่าลดราคาเหลือล้านต้นๆนี่ เหอะๆ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Tan Int

อารมณ์ CarreraGT นิดๆ นะ......

โดยภาพรวมแล้วโอเคครับ  :)
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ Lertvarit

ดูเผิญๆนึกว่า MR-S แต่ก็สวยดีครับ ยกเว้นช่องแอร์  :-\
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport

ออฟไลน์ MC Stradale

หน้าตาไม่ค่อยกบแล้วเวะ แต่ผมว่าเรื่องรูปร่างหน้าตาผมก้ยังชอบ Cayman มากที่สุดครับ

ออฟไลน์ KLANG MR-S

สวยมาก พอร์ชสวยลงตัวทุกรุ่นจริง ๆ

ออฟไลน์ ArmMoTo

ผมไม่ค่อยชอบ Design ของ Porsche แฮะ

แต่ก็ปฏิเสธไม่ได้เวลาเจอตามท้องถนน มันจะสะกดสายตาผมอยู่เหมือนกัน  :D

ออฟไลน์ V221

ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับน้องโบ๊ท สวยกว่าเดิมดีครับ
WOW!! กด Like ครับ ไม่มีข้อครหาใดๆ กะรถคันนี้

เย้ย 49500 USD เท่าๆ E-Class เลยนะเนี่ย

ถ้ามาไม่เกิน 5 นี่มีเฮ หละงานนี้  :o
รุ่น987ก็ราคา5กว่าๆสำหรับOptionกลางๆอยู่แล้วครับ
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ daddy_d

• Newbie
  • *
ดูเผิญๆนึกว่า MR-S แต่ก็สวยดีครับ ยกเว้นช่องแอร์  :-\

เห็นด้วยครับ   แล้วจะทำให้ คนที่มี  MR-S แต่ง เป็น Boxster ง่ายขึ้น

ออฟไลน์ 2k

MRS จริงๆด้วย
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ a-k-e

• Full Member
ผมชอบไฟท้ายแบบรุ่นก่อนมากกว่า สวยคมบาดใจ
ขนาด CLS ทำมาให้คล้าย แต่ว่าความรู้สึกสวยงามก็ยังคนละระดับกัน

ออฟไลน์ cspace

• Newbie
  • *
เชยจัง ปอรเช่เป็นอะไรไหมนี่

ตัวเก่ายังดูล้ำ ดูเริ่้ด กว่าเลย

ตัวใหม่ไม่ชอบไฟหน้า กับ ด้านท้าย

เคย์แมนยังสวยกว่าอีก

:-*

ออฟไลน์ eaowpj

ถ้าคุณ The best or Nothing จะซื้อผมก็รอดูรีวิวครับ ถ้าถามความเห็น ผมไม่ชอบสีแบบนี้ Porsche รูปแบบนี้ถามว่าชอบไม่ก็ต้องตอบว่่าไม่ชอบ ถ้าถามว่าน่าเกลียดไหม ตอบว่าไม่น่าเกลียด ถ้าขับผ่านดูไหม ต้องตอบว่าดูครับ  :)

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ไฟหน้าไม่งามเลย
รู้สึกว่าPorches กำลังถูก Ferrari และ Lamborghini ทิ้งห่างไปเรื่อยๆ เกี่ยวกับรูปโฉมในแต่ละช่วงเวลา
ลองเอา 458italia หรือ Aventador มาจอดข้างๆ 911 ใหม่สิ 911 กลายเป็นรถเต่าทันที ;D

เชยจัง ปอรเช่เป็นอะไรไหมนี่

ตัวเก่ายังดูล้ำ ดูเริ่้ด กว่าเลย

ตัวใหม่ไม่ชอบไฟหน้า กับ ด้านท้าย

เคย์แมนยังสวยกว่าอีก

:-*
ถ้าออก Boxter ใหม่มาหน้าตาแบบนี้ เดี๋ยว Cayman ตัวใหม่มามันก็หน้าตาแนวนี้ครับ มันเป็นฝาแฝดกัน ;D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Oslan

รู้สึกว่าPorches กำลังถูก Ferrari และ Lamborghini ทิ้งห่างไปเรื่อยๆ เกี่ยวกับรูปโฉมในแต่ละช่วงเวลา
ลองเอา 458italia หรือ Aventador มาจอดข้างๆ 911 ใหม่สิ 911 กลายเป็นรถเต่าทันที ;D

อันนี้ +100

ออฟไลน์ virapols

• Jr. Member
  • **
สวยมาก ๆ ขายกระจุยแน่ๆ 

GeMiNi

• บุคคลทั่วไป
ด้านหน้า+ข้างดูสวยดีนะครับ แต่ด้านหลัง+ช่องแอร์นี่... :-\