ผู้เขียน หัวข้อ: // อยากขอทราบความเห็นเรื่อง หน้าตาของเว็บใหม่ เราครับ //  (อ่าน 14953 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ขอบคุณทุกท่านครับ

ทุกความเห็น ตอนนี้ ถูกรวบรวมแล้ว คงจะนำไปเข้าที่ประชุมกันในอีกวันสองวันนี้ครับ
รอให้ทุกคนว่างตรงกัน ตามเวลานัดกันเสียก่อน เพราะตอนนี้ แต่ละคน รวมทั้งผมด้วย งานเข้ากันทั้งนั้นเลยครับ

ออฟไลน์ fvsKAL

• Newbie
  • *
เรายังอยากให้มี new arrival ค่ะ (ตอนนี้มันหายไปแล้ว)
แต่ก็อย่างที่หลายๆท่านแนะนำไว้ คือต้องการให้มันเลื่อนช้าลง เวลาที่เหมาะสม(ในความรู้สึกของเรา)น่าจะอยู่ที่ 10-15 วินาทีค่ะ

แล้วก็ในหัวข้อ world news, new cars worldwide, new cars in thailand, spyshot, MOTOR SHOW REPORTS อยากให้สามารถคลิกตรงชื่อหัวข้อเหล่านี้ แล้วสามารถเข้าไปอ่านข่าวย้อนหลังทั้งหมด(เหมือน PR NEWS)ได้

และอยากให้ทำแบบนี้กับ new arrival ได้ด้วยเหมือนกันค่ะ(คลิกที่หัวข้อ new arrival แล้วสามารถเข้าไปอ่าน"ทุกอย่าง"ที่อัพขึ้นหน้าเว็บเรียงตามวัน-เวลาที่อัพโหลด...โดยไม่แยกว่าข่าวหรือบทความชิ้นนั้นอยู่ในหัวข้อใด)

ออฟไลน์ evogoo

• Newbie
  • *
 ;Dมาเป็นกำลังใจให้ทีมงานด้วยครับ ;D...อย่าลืมเรื่องตัวหนังสือเน้อ... ;D

ออฟไลน์ fvsKAL

• Newbie
  • *
ปรับปรุงอีกนิดนึงแล้ว
เป็นการ minorchange ที่ฟังก์ชั่นการทำงาน ไม่ใช่ที่หน้าตา
แต่ใช้เว็บได้สะดวกขึ้นเยอะเลยค่ะ  @*^____^*@

ขอบคุณทีมงานมากค่ะ o(_ _)o