ผู้เขียน หัวข้อ: ใครซื้อ Mag X เ่ล่มใหม่มา แล้วได้อ่าน scoop ของ Honda Fit Cross บ้างครับ  (อ่าน 2830 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
พอดีวันนี้ไปเดิน Kinokuniya เห็นปก Mag X ลงรูปวาดของรถ Honda อะไรสักอย่าง แล้วก็เขียนว่า Fit Cross แต่ไม่มีตังค์เลยไม่ได้ซื้อ เลยอยากถามว่ามีใครได้อ่านบ้างไหมครับ ผมอยากรู้ว่ามันคืออะไร (กำลังสงสัยว่า มันจะเป็น Subcompact XUV ตัวใหม่หรือเปล่า)
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ยังไม่ได้ซื้อครับ ยังไม่มีเวลาแวะไปเซ็นทรัลเวิล์ด เลย

แต่ที่แน่ๆ Fit แบบ Mini Croosover อยู่ในแผนของเขาแน่นอนครับ