ผู้เขียน หัวข้อ: ลดราคาอีกแล้ว Yaris ออก J มาตราฐาน low option สู้ Eco car ทั้งหลาย  (อ่าน 20415 ครั้ง)

ออฟไลน์ superpock

• Jr. Member
  • **
Re: ลดราคาอีกแล้ว Yaris ออก J มาตราฐาน low option สู้ Eco car ทั้งหลาย
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 23:06:56 »
มาสด้า2ตัวล่างสุดแพงกว่า1พัน แต่ได้เพิ่ม abs 2airbag และ 4ล้อแมกส์ ได้รถใหม่กว่าสดกว่าแต่ไม่ใช่โตโยต้า

แต่จะว่าไปยาริสก็ยังพอขายได้เรื่อยๆนะครับ นี่ถ้าเปลี่ยนตราเป็นมาสด้าคงขายยได้เดือนละ2คัน

ออฟไลน์ r0u0g0e0k

• Sr. Member
Re: ลดราคาอีกแล้ว Yaris ออก J มาตราฐาน low option สู้ Eco car ทั้งหลาย
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2012, 00:36:06 »
 ;D ;D คุณจำผิดเเล้วครับ รุ่น j ทั้ง ออโต้เเละเเมน่วล ขึ้นราคามา 5พันบาทจากปีที่เเล้วครับ ไมได้ลดลงเลย

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2012, 00:40:23 »
ผมดูอีกทีมันมีไฟเบรคดวงที่3จริงๆนะ

แต่ไม่มีเซ็นทรัลล็อค Idiot!!!
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ r0u0g0e0k

• Sr. Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2012, 00:45:44 »
ยังเป็น เซลทรัลล้อคนะครับ เเล้วเพิ่ม รีโมทมาให้ เเละขึ้นราคา 5พัน ไม่ได้ตัดออฟชั่นอะไรจากรุ่นเจ เดิมออกเรยครับ  ยืนยันครับ

ส่วนรุ่นj ที่เหลือขึ้นไป คือเอามาใส่ ชุดเเต่งrsครับ เเล้วขาย เป็น j rs

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2012, 01:35:59 »
ของมันก็ยังพอขายได้ละมั้ง (แต่ขายแบบขำๆ นะครับ)

ถ้าตั้งถูกมากไป มันจะกลายเป็นคำถามกับคนขับ Vios อีกน่ะสิครับ

แล้วก็อย่างว่า ในเมื่อของยังขายได้ ก็ไม่จำเป็นต้องเอาใจลูกค้ามากมาย โลกมันก็แบบนี้แหละครับ

ทุกวันนี้ Vios ก็ยังขายได้ 4000-5000 คันทุกเดือนอย่างโคตรไร้เหตุผล (ขับแล้วไปขับ City แล้วเศร้า แต่อย่างว่า ตอนซื้อมอง LPG ไว้นี่นา)

Driving Forward จริงๆ (ลงเหวมั้งครับ)
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ buggle01

• Full Member
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2012, 08:21:22 »
วีออสขายดีจริงๆครับ เพื่อนผมที่เรียนมหาลัย เริ่มขับรถ ก็วีออสกันทั้งนั้นเลยครับ
อาจจะเป็นเพราะว่า ยี่ห้อโตโยต้าด้วยมั้งครับ ซื้อง่าย ขายคล่อง เพื่อนร่วมทางเยอะ จนต้องระวังขึ้นผิดคัน

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2012, 12:49:08 »
^
^
^

ผมเคยขึ้นผิดคันนะไม่ใช่วีออสหรอกแต่เป็น D-Max ของที่บ้าน ไปซื้อตั๋วรถทัวร์จะกลับกรุงเทพเปิดประตูเข้าไปอย่างมั่นใจเลยหล่ะ แคปธรรมดาสีเงินทะเบียนจำได้แค่จังหวัด ป่ะเลยใครก็ไม่รู้อยู่ในรถเราจ้องตากันพักนึงหันกลับหลัง อ้าวรถตูอยู่นี่ เองจอดข้างๆกัน ขอโทษขอโพยกันไป ยังไม่หมดไปเติมน้ำมันนึกว่ารถทุกคันฝาถังจะอยู่ด้านเดียวกันอายเด็กปั๊มมากต้องกลับรถใหม่มาเติม
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น