ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำร้านยาง แถวบางแค บางบัวทองครับ  (อ่าน 8935 ครั้ง)

ออฟไลน์ kai11

• Newbie
  • *
กำลังจะเปลี่ยนยาง โดยดูไว้เป็นของมิชลินครับ รบกวนทุกๆท่านของคำแนะนำร้านทีครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ichok

• Sr. Member
Re: ขอคำแนะนำร้านยาง แถวบางแค บางบัวทองครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 10:42:24 »
ติวานนท์ยางยนต์ อยู่แถวบื๊กซีนนท์ ราคาถูกกว่าที่อื่นแต่ไม่มาก ผมเปลี่ยนมิชลินถูกกว่าเจ้าอื่นประมาณ400  :) ;Dหรือแนะนำเช็คราคายางก่อนแล้วแวะถามแถวบ้านก็สะดวกดี

ออฟไลน์ king79

• Jr. Member
  • **
Re: ขอคำแนะนำร้านยาง แถวบางแค บางบัวทองครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 13:15:56 »
ก็มีที่  cockpit  กับร้านยางที่ชื่อ ทรัพย์ไพศาล อยู่ฝั่งตรงข้าม  cockpit  กาญจนาฯ  อีกที่ TyrePlus สาย 1 ราคาเกือบเท่ากันทุกเจ้า ต่างแค่หลักร้อย (100-200) แต่ที่หลังสุดจะมีโปรใหม่ ในช่วงวันที่ 16 มี.ค.55 นี้     

อ่อ ..  นึกออกอีกที่  ชื่อร้าน ออโตเฮ้าส์  ลองโทรไปสอบถามราคาก่อนก็ได้ เฮียแกใจดีครับ    ผมเองก็กำลังจะเปลี่ยนอยู่เหมือนกันเล็ง ๆ รุ่น Primacy LC เอาไว้   ถ้าได้ร้่านไหนราคาถูก รบกวนโพสบอกด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Legolas

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 13:21:09 »
เลยเดอะมอลล์บางแค อยู่ทางขวามือ มีร้านในเครือออโต้บอย ราคาไม่แรงครับ

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 16:02:51 »
เอกชัยบางบอน ตรงข้างuob ซ่งมั่งครับ ฝั่งบิ็กซี

ออฟไลน์ Despinaauto

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 18:50:41 »
   มีที่ B Quick Lotus พระราม 5  และ  cockpit  แถวๆนั้นราคาไม่ต่างกันมาก  ช่วงนี้  B Quick มี  0 %  10 เดือน  สะดวกดี ไปซื้อของที่ห้างแล้วรอเปลี่ยน เคยไปมา

ส่วนติวานนท์ยางยนต์ ไปไม่ไกลมาก ร้านดังอีกร้าน ราคามิชิลิน จะถูกกว่าไม่เท่าไร

แนะนำดูในเวปครับ  เพราะบางร้านจะมีหรือไม่มีรุ่นที่ต้องการ  แล้วโทรไปสอบถามราคา  การประกัน  และบริการหลังการขาย

แล้วเลือกร้านที่คุณต้องการครับ

ออฟไลน์ kai11

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 22:15:21 »
ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ