ผู้เขียน หัวข้อ: จองjazz ไทย แล้ว ต้องการอุปกรณ์ ดังนี้ครับ  (อ่าน 3887 ครั้ง)

ออฟไลน์ mewzabahl

• Hero Member
อยากทราบราคาประมาณ  ล้อขอบ16ของตัวsv 4วง  ราคาประมาณเท่าไร  ถ้าเอากระทะของรุ่นsไป เทริน จะได้เท่าไรครับ    ที่เท้าแขนตรงกลาง ติดเพิ่มประมาณเท่าไรหรือ แล้วมันพักแขนได้จริงไหม   แนะนำ ร้านรับติด มัลติฟังชั่นพวงมาลัย ทีคัรบ สะดวก ฉะเชิงเทรา  ชลบุรี  จัน ระยอง ครับ    เบาะหนังหุ้มแบบไหน  ราคาเท่าไรครับ    ขอบคุณครับผม ;D ;D

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
Re: จองjazz ไทย แล้ว ต้องการอุปกรณ์ ดังนี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 14:49:51 »
mag หาข้างนอก วงละพันเองครับ ไซส์นี้คนเล่นน้อย
เทิร์นได้วงละไม่เกิน 1000 -1500 ไปกับยาง

ทราบแค่นี้ แห่ะๆ รอท่านอื่น
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
Re: จองjazz ไทย แล้ว ต้องการอุปกรณ์ ดังนี้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 15:40:23 »
เคยเอาของfreed ไปเทริน 15" ล้อถอดออกตั้งแต่อยู่ศูนย์ ได้มา10,000

ส่วนล้อJazz JP 16" ถอดขายตั้งแต่ในศูนย์ ได้ 16,000 ครับ

ออฟไลน์ oun

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 21:17:44 »
ผมเคยขายล้อแม็กแจ๊ส sv 16" ตัวท็อป (รุ่นก่อนไมเนอร์) ได้ 13,000 อะครับ วิ่งไม่ถึง 100 โล ออกรถมาวันสองวันเปลี่ยนเลย (ขายในเว็ปแจ๊ส)

ออฟไลน์ poonshop

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 10:51:00 »
อยากทราบราคาประมาณ  ล้อขอบ16ของตัวsv 4วง  ราคาประมาณเท่าไร  ถ้าเอากระทะของรุ่นsไป เทริน จะได้เท่าไรครับ    ที่เท้าแขนตรงกลาง ติดเพิ่มประมาณเท่าไรหรือ แล้วมันพักแขนได้จริงไหม   แนะนำ ร้านรับติด มัลติฟังชั่นพวงมาลัย ทีคัรบ สะดวก ฉะเชิงเทรา  ชลบุรี  จัน ระยอง ครับ    เบาะหนังหุ้มแบบไหน  ราคาเท่าไรครับ    ขอบคุณครับผม ;D ;D

ล้อเหล็กไม่มีราคา  ผมขายของผมไปแจ็สป้ายแดง 4วงได้มา 500 บาท ยางเอาไปขายพวกๆกันได้มา4พัน.. สรุปชุดล้อ ป้ายแดงได้มา 4500 บาท
แขนกลางมีประโยชน์จริง พักได้จริง....ราคาศูนย์อย่างเดียวหลายพัน...
มัลติฟังชั่นที่ชลบุรีมีเลย(หลายจ้าวมากกก)..รับติดถึงบ้าน 2 ชม.เสร็จ....ไปหาเอาที่เวปแจ็ส.....
เบะหนัง...แล้วแต่ชอบ...