ผู้เขียน หัวข้อ: จอง NEW CAMRY ได้แค่ประกันชั้น1 อย่างเดียว โอเคไหมครับ  (อ่าน 5002 ครั้ง)

ออฟไลน์ no_ok

• Newbie
  • *
วันนี้ไปจอง NEW CAMRY 2.0G  ได้แค่ประกันชั้น1 อย่างเดียว โอเคไหมครับ โปรมอเตอร์โชว์
รับรถพรุ่งนี้ เฉพาะสีบอร์นเงิน

จะติดฟิล์ม V-Kool   sport  ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ beerrl

• Hero Member
เปิดตัวใหม่ ได้ขนาดนี้ก็เยอะแล้วครับ

ถ้าเป็นช่วงที่การแข่งขันไม่รุนแรงแบบนี้ ผมว่า ได้แค่ ฟิลม์ กรอบป้าย ผ้ายางเองครับ
Volvo 850GLT
Honda odyssey
Toyota Camry hybrid
Suzuki swift eco
Hyundai tucson crdi
Nissan Xtrail 2.0V 4wd
Honda Civic FC 1.8EL

ออฟไลน์ Ruksadindan

รถเปิดตัวในประเทศสดๆ ได้ประมาณนี้แหละครับ

ออฟไลน์ au_GSR

• Jr. Member
  • **
เยอะแล้วครับ ผมถามมาส่วนใหญ่ลด10000นึงทั้งนั้น

ออฟไลน์ Nut_K

เยอะแล้วครับ

เพื่อนผมได้แค่ 15,000 บาทเอง

ออฟไลน์ udis

เยอะแล้วครับ ค่ายอื่นยังต้องจ่ายประกัน 50% เลยครับ

ออฟไลน์ vuthtichai

• Sr. Member
ผมจำได้ แต่ก่อนอออก acr 40 ก็ได้อย่างเดียวเหมือนกันเลยครับ

ออฟไลน์ MystogaN

วันนี้เห็นสีดำแถวหน้าปากซอยบ้านด้วยหละครับ รับรถกันไวจังเลย ;D

รถเปิดตัวใหม่ได้แค่นี้โอเคมากเลยครับ ขับก่อนหล่อก่อน ยินดีด้วยครับผม

ออฟไลน์ au_GSR

• Jr. Member
  • **
วันนี้เห็นสีดำแถวหน้าปากซอยบ้านด้วยหละครับ รับรถกันไวจังเลย ;D

รถเปิดตัวใหม่ได้แค่นี้โอเคมากเลยครับ ขับก่อนหล่อก่อน ยินดีด้วยครับผม

ขับก่อนหล่อก่อนก็ดีอยู่นะครับ

ขับก่อนเจ็บก่อนก็มีให้เห็นเยอะนะครับ ^^
(ขำขำนะครับ)

ออฟไลน์ MystogaN

ขับก่อนหล่อก่อนก็ดีอยู่นะครับ

ขับก่อนเจ็บก่อนก็มีให้เห็นเยอะนะครับ ^^
(ขำขำนะครับ)
กลัวจะเป็นอย่างหลังเหมือนกันนะครับรุ่นนี้ ออพชั่นไม่รุ้อีกหน่อยจะเพิ่มอะไรหรือเปล่า

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
วันนี้ไปจอง NEW CAMRY 2.0G  ได้แค่ประกันชั้น1 อย่างเดียว โอเคไหมครับ โปรมอเตอร์โชว์
รับรถพรุ่งนี้ เฉพาะสีบอร์นเงิน

จะติดฟิล์ม V-Kool   sport  ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ฟรีประกันนี้ 25,000up น่ะ

VKool Sport ไม่ดกิน 20,000 แนะนำเล่นตัวTop ครับ บานหน้า VK55 รอบคัน VK15 สองหมื่นกลางๆ