ผู้เขียน หัวข้อ: ++++หลังจาก v-cross เลื่อนส่งรถจนเซ็ง สุดท้ายได้กระบะ 100 ปีมาแทน++++  (อ่าน 15445 ครั้ง)

ออฟไลน์ saransaran

• Jr. Member
  • **
สวยดีนะครับ เชฟตัวนี้ ถ้าเป็นรุ่นล่างๆ  ที่แม็กเล็ก ๆ ยางแคบ ๆ จะดูหัวโต เท้าเล็กไปเลย ตัวนี้ กำลังสมส่วนครับ ส่วนตัว ชอบฟอร์ดมากกว่า แต่ยังไม่ได้รถ เลยจองใหม่หมดไปอีกคัน

ออฟไลน์ YAmodels

• Hero Member
ด้านข้างครับ ฟิล์มที่ติด 3m 3บานหน้าติด fx50 สามบานหลัง fx20 ครับ
ขอถามเรื่องฟิล์มหน่อยครับ ติดแบบนี้สวยดีแฮะ
ด้านหน้าfx50 เวลาขับตอนกลางวันร้อนแขนมั้ยครับ
แล้วขับตอนกลางคืนเป็นยังไงบ้าง แสงไฟจากรถที่สวนมาเบลอมั้ย
พอดีสนใจจะลอกฟิล์มติดใหม่อยู่น่ะครับ ของเดิมใช้ ไฮคูล R30HC อยู่

ออฟไลน์ k_newlife

• Jr. Member
  • **
ด้านข้างครับ ฟิล์มที่ติด 3m 3บานหน้าติด fx50 สามบานหลัง fx20 ครับ
ขอถามเรื่องฟิล์มหน่อยครับ ติดแบบนี้สวยดีแฮะ
ด้านหน้าfx50 เวลาขับตอนกลางวันร้อนแขนมั้ยครับ
แล้วขับตอนกลางคืนเป็นยังไงบ้าง แสงไฟจากรถที่สวนมาเบลอมั้ย
พอดีสนใจจะลอกฟิล์มติดใหม่อยู่น่ะครับ ของเดิมใช้ ไฮคูล R30HC อยู่
.     
กลางวันช่วงแดดแรงๆ ไม่ถึงกับร้อนมากครับแค่อุ่นๆแต่ก็ดีกว่าlamina ที่ติดอยู่กับcrv อีกคันนึงพอสมควรครับ

ออฟไลน์ PAN

• Hero Member
การประกอบการเย็บเบาะ OK ไหมครับ ผมเห็นเจ้า Trailblazer ในงานมอเตอร์โชว์ การเย็บเบาะนี่ไม่ไหวครับ อยากทราบว่า Product ที่ส่งให้ลูกค้าเป็นยังไงบ้างครับกับเจ้า Colorado ครับ ;)

ออฟไลน์ K_wat

• Full Member
 รุ่นนี้ส่งกลับไปขายอเมริกาด้วย สักพักของแต่งมาตรฐานนอกคงเพียบ ยินดีกับรถใหม่ครับ ยกสักสี่นิ้วใ่ส่กระทะเหล็ก 8*16 สีดำ ยาง 2857516 คงเท่ห์สุดๆ