ผู้เขียน หัวข้อ: จากภาพ Red Sylphy กับ Red Almera คนละสีกันใช่มั๊ยครับ  (อ่าน 4256 ครั้ง)

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

• Hero Member
ดูเหมือนน้องอัมราจะแดงมะเชือเทศ ส่วนพี่โซฟีจะแดงเชอร์รี่ (ไม่แน่ใจว่า code สีเดียวกับน้าจุก Juke มั๊ย)

Re: จากภาพ Red Sylphy กับ Red Almera คนละสีกันใช่มั๊ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 10:35:15 »
Code " NAH " ของ Juke

ออฟไลน์ chaiz

• Sr. Member
Re: จากภาพ Red Sylphy กับ Red Almera คนละสีกันใช่มั๊ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 12:36:33 »
จริงๆ ถ้าจะเทียบต้องดูในสภาพแสงเดียวกันจะดีกว่าครับ

แต่ดูๆแล้ว อัลเมร่าแดง แดงแปร้ดวัยรุ่นมาก ของ sylphy น่าจะเข้มกว่าหน่อย ขรึมๆ เป็นผู้ใหญ่กว่านิดนึงนะ (คหสต)

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 14:02:17 »
^
^
ขอบคุณครับ

ขาว-น้ำตาล-เทาม่วง -> เห็นแล้วที่จีน
แดง -> เห็นแล้วที่จีน/เม็กซิโก
น้ำเงิน -> เห็นติ๊ดนึงจากภาพ teaser (sentra)

เหลือสีเทาดำ-บร็อนซเงิน-ดำ เสาะสืบแสวงหากันต่อไปจนกว่าจะ sonp. ในไทย

ออฟไลน์ moonblock

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 13:13:25 »
ถามเพิ่มหน่อย ซิลฟี่ มันมีระบบความปลอดภัยอะไรมาบ้างเหรอครับ

รถออกมาซักพักแล้ว มีเทสพวกความปลอดภัยบ้างยังครับ