ผู้เขียน หัวข้อ: Hyundai Sonata Sport จะตกรุ่นในอีกกี่ปีครับ  (อ่าน 5019 ครั้ง)

ออฟไลน์ MYJ!M

• Jr. Member
  • **
Hyundai Sonata Sport จะตกรุ่นในอีกกี่ปีครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 15:14:45 »
จากกระทู้ที่ถามเรื่องนิสสัน Teana พอได้รับความเห็นและคำแนะนำจากพี่ๆน้องๆในนี้ ลังเลแล้วครับ
จึงแอบมามอง Sonata Sport  เอ้..ดูๆไปมันก็สวย เซ็กซี่ไม่เบา
ถ้าถอยมาจริงๆ ต้องทำใจเรื่องอะไรบ้างครับ

**ปล.ส่วน Cruze ที่ถามในก็ทู้ที่แล้ว เจ๊แกเหนียวแน่นครับ ไม่เปลีืยนใจ บอกสิ้นเดือนให้ผมไปหาจองมาให้ได้  55 **

ออฟไลน์ Wayfarer-R

• Hero Member
Re: Hyundai Sonata Sport จะตกรุ่นในอีกกี่ปีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 16:24:12 »
เจ้าของกระทู้ ชื่อคล้ายพี่จิมมี่เลยครับ J!MMY -----> MYJ!M แปลกๆนะครับ

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
Re: Hyundai Sonata Sport จะตกรุ่นในอีกกี่ปีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 17:42:00 »
จากกระทู้ที่ถามเรื่องนิสสัน Teana พอได้รับความเห็นและคำแนะนำจากพี่ๆน้องๆในนี้ ลังเลแล้วครับ
จึงแอบมามอง Sonata Sport  เอ้..ดูๆไปมันก็สวย เซ็กซี่ไม่เบา
ถ้าถอยมาจริงๆ ต้องทำใจเรื่องอะไรบ้างครับ

**ปล.ส่วน Cruze ที่ถามในก็ทู้ที่แล้ว เจ๊แกเหนียวแน่นครับ ไม่เปลีืยนใจ บอกสิ้นเดือนให้ผมไปหาจองมาให้ได้  55 **

ปีหน้าครับ

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 18:20:09 »
เจ้าของกระทู้ ชื่อคล้ายพี่จิมมี่เลยครับ J!MMY -----> MYJ!M แปลกๆนะครับ
ชื่นชมคุณจิมมีเป็นการส่วนตัวครับ (ชอบสำนวนในการเขียน และความตรงไปตรงมาในการวิจารณ์รถยนต์ยี่ห้อรุ่นต่างๆ)
ไม่มีเจตนาแอบแฝงประการใด ผู้ดูแลสามารถจัดการตามวิจารณญาณได้อยู่แล้ว ก็ลองดูกันไปก็แล้วกันครับ
เจ้าของคอมเมนต์มองคนในแง่ร้ายไปหรือเปล่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 14, 2012, 18:22:01 โดย MYJ!M »

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 18:21:38 »

ปีหน้าครับ
ท่านครับ มีวีแวว หรือข้อมูล หลุดมาเรียกน้ำย่ยอบ้างหรือยัง

ออฟไลน์ Wayfarer-R

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 18:28:16 »
ชื่นชมคุณจิมมีเป็นการส่วนตัวครับ (ชอบสำนวนในการเขียน และความตรงไปตรงมาในการวิจารณ์รถยนต์ยี่ห้อรุ่นต่างๆ)
ไม่มีเจตนาแอบแฝงประการใด ผู้ดูแลสามารถจัดการตามวิจารณญาณได้อยู่แล้ว ก็ลองดูกันไปก็แล้วกันครับ
เจ้าของคอมเมนต์มองคนในแง่ร้ายไปหรือเปล่าครับ

ออ ครับ ผมเห็นชื่อคล้ายๆกันนะครับ เลยถาม ไม่มีอะไรหรอกครับ

ออฟไลน์ BOBOz

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 18:47:23 »

ออ ครับ ผมเห็นชื่อคล้ายๆกันนะครับ เลยถาม ไม่มีอะไรหรอกครับ

เค้าคงแซวว่า Myjim แปลว่า jimmy ของชํ้น คิดอะไรกะพี่จิมรึป่าวถึงตั้งแบบนี้ คริๆ  ::)

ออฟไลน์ Headman

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 20:53:00 »
ถ้าชอบ จัดเลยครับ คันนี้ ถึงตกรุ่นยังไง ผมว่า วิ่งบนถนน ยังไงยังไง ก็ยังมีคนมองอยู่ดีแหละครับ รูปร่างมันช่าง  ;D ;D ;D
อาการเดียวกันกับ chery qq ที่ตกรุ่น และ ตกชั้นไปนานแล้วด้วยครับ ขับผ่านทีไร เป็นต้องเหลียวมองทุกที  ;D ;D
เรารักจ่าโท :))))

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 21:18:48 »
รถยังสวยอยู่ได้นานครับ แต่ได้ส่วนลดมาเท่าไหร่ล่ะครับ :D

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 08:35:11 »
รถยังสวยอยู่ได้นานครับ แต่ได้ส่วนลดมาเท่าไหร่ล่ะครับ :D
ยังไม่ได้ติดต่อเซลเลยครับ ผมคงต้องไปดูรถที่ หาดใหญ่ ครับเพราะเป็นศูนย์อูนไดที่ใกล้สุดแล้ว (ผมอยู่ 3 จชต.ครับ) 

ออฟไลน์ mandize

• Full Member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 16:16:38 »
วันนี้เห็นจอดอยู่ข้างถนนคันนึง จอดข้างๆแคมรี่ตัวที่แล้ว

โซนาต้า มันสวยบาดตาบาดใจจริงๆ

ออฟไลน์ Dr.Pop

• Sr. Member
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 18:04:50 »
ชอบมากครับ sonata sports

แต่ตอนนี้ออก camry มาแล้ว

ถ้า sonata แปะ logo honda หรือ toyota เท่าไหร่ เท่ากัน