ผู้เขียน หัวข้อ: ++++TVC CHEVROLET TRAILBLAZER THAILAND เพิ่งปล่อยลงช่องสามเมื้อกี้เองครับ ++++  (อ่าน 21204 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
^^^ อย่ากินมาม่ากันนะครับ เรากินข้าวกันดีกว่า

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
+ ชอบภาพช่วง 0:21 จริงๆ เท่มากๆ ครับ +
0.21 มันควบทั้งรถและคนนะครับ
รถ(ตอนลาก)เท่หรือคน(ตอนขี่ม้า)เท่ครับ  ;D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ saransaran

• Jr. Member
  • **
ใจน่ะถึง แต่เงินน่ะ ไม่ถึงคร้าบ.....

ออฟไลน์ DArkMaster

• Sr. Member
+ ชอบภาพช่วง 0:21 จริงๆ เท่มากๆ ครับ +
0.21 มันควบทั้งรถและคนนะครับ
รถ(ตอนลาก)เท่หรือคน(ตอนขี่ม้า)เท่ครับ  ;D
ผมชอบตอนวินาทีที่30 เท่ห์มากขี่ม้าได้เท่ห์สุดๆไปเลย

ออฟไลน์ pangwong

• Jr. Member
  • **
สื่อสารชัดเจน กล้าเลือกของใหม่บ้าง ไม่ใช่มีแต่พอจูนเน้อ และปาเจโร ส่วนมิวเซเว่น เป็นรถที่โลกลืมไปแล้ว ผมว่าคนไทยเลือกรถที่หน้าตาเป็นหลัก...ส่วนเรื่องอื่นนเป็นรอง...โดูทีแรกหมอนี่ใคร...นึกว่านักกอฟ....ผิวคล้ำ พอทราบว่าเจ้าของฟาร์มโชคชัย แม่เจ้า....