ผู้เขียน หัวข้อ: อยากหาที่รับทำ Roll Bar สไตล์ SLK มาใส่ MR-S น่ะครับ  (อ่าน 3462 ครั้ง)

ออฟไลน์ KLANG MR-S

• Sr. Member
อยากหาที่รับทำ Roll Bar สไตล์ SLK มาใส่ MR-S แบบในรูปน่ะครับ

เข้าใจว่าของพวกนี้คงมีคนทำน้อยน่ะครับ หาข้อมูลทางอินเตอร์เน็ตไม่มีเลย

รบกวนพี่ ๆ ที่รู้ช่วยบอกลายแทงด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ ghia

• Full Member
  • the power of bear
Re: อยากหาที่รับทำ Roll Bar สไตล์ SLK มาใส่ MR-S น่ะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 07:56:19 »
เหมือนผมเคยเห็นเป็นของแต่งสั่งจากญี่ปุ่นนะครับ

รู้สึกว่าจะตรงรุ่นเลย

แต่ถ้าไม่งั้นตามร้านทำท่อน่าจะทำได้นะครับ

หาร้านงานฝีมือดีๆหน่อย คุมงานไกล้ชิด ก้น่าจะได้แล้ว
???????????? ??????????? ????????????????? ????????????????????? ??????????????????? ???????????????? ?????????????????????? ???????????????????? ???????????????? ???????????????? ????????????????? ??????????????????

ออฟไลน์ r0u0g0e0k

Re: อยากหาที่รับทำ Roll Bar สไตล์ SLK มาใส่ MR-S น่ะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 13:44:54 »
42/1 เอดเดอร์ ครับ งานเหมือนเเท้ เอาเเบบไปไห้เค้าดูทำได้เรย เเต่ราคา สูงนะ

ออฟไลน์ BrownCony

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 18:47:20 »
ummm....May be...

You have to order at Tune by Lim or some similar shops na krab.

ออฟไลน์ KLANG MR-S

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 23:56:46 »
ขอบคุณทุกท่านมาก ๆ เลยครับ เดี๋ยวผมจะลองติดต่อไปทางร้านที่ทุกท่านแนะนำมาครับผม