ผู้เขียน หัวข้อ: X3 F25 2013 เพิ่มราคา แล้วเพิ่มอะไรอีกบ้างครับ  (อ่าน 3239 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nighthawk

• Sr. Member
  • Petrophysics & Formation Evaluation Consultant
    • bmwx3clubthailand
ตามนั้นเลยครับ X3 F25 2013 MC เพิ่มอะไรบ้างครับ นอกจากราคา พอดีอาทิตย์ก่อนเซลล์โทรมาบอกว่ามีรถหลุดจอง ลูกค้าไม่ผ่านไฟแนนซ์จะเอาเลยหรือเปล่า เพราะปลายปีจะขึ้นราคาอีกแสนนึง แต่ตอบปฏิเสธไปเพราะอยากจะได้ตัวที่เป็นประตูหลังเปิดไฟฟ้า อยากทราบว่านอกจากประตูหลังไฟฟ้าแล้วจะเพิ่มอะไรบ้างครับ ส่วนตัวอยากได้กล้องหลังครับ พอดีไปขับรถไม่มีกล้องแล้วรู้สึกลำบากมากครับ ใครพอมีข้อมูลมั้ยครับ  :o