ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ผมเปลี่ยนล้อมาแล้ว โหลดเพิ่มอีกดีไหมครับ [F10 528i] ++  (อ่าน 17722 ครั้ง)

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
พี่ๆ ว่าโอเคหรือยังครับ หรือควรโหลดเพิ่มอีก ... แบบนี้ดูตลกไหมครับ :P

Tor_AAS

• บุคคลทั่วไป
เท่าที่ดูน่าจะเอาลงกว่านี้สักนิดครับ ล้อดำ ยางดำ มีช่องว่างระหว่างตัวรถมากไปทำให้ดูไม่เข้ากันครับ ควรให้เหลือช่องซุ้มล้อให้น้อยลงหน่อยครับ  :)

ออฟไลน์ prai

ขอรูปด้านข้าง ทั้งคันครับ

ถ่ายรูปยากมากกกกก มันไม่ค่อยเห้น ดีเทลล้อเลยครับ :P

heracrase

โห สวยมาก เหมือนว่าน่าจะติด part ตรงกันชนหน้า ด้านล่าง (ไม่รู้เขาเรียกว่าอะไร) ที่เป็นของ M performance อีกอย่าง

ท่อออก4 ไปทำมาหรือยังหนอ

ออฟไลน์ beeday

• Sr. Member
สำหรับผมถ้าจะสวยพอดีๆ และไม่เป็นการไม่ทารุณกับชุดแต่งเวลาขึ้นคอสะพานมากเกินไป
ก็ให้มีระยะห่างประมาณ 2 นิ้วสอดอ่ะครับ

Tor_AAS

น่าจะเกินสองนิ้วสอด โดยเฉพาะด้านหน้า เหลือที่เยอะมากกกกกกก ครับ

ออฟไลน์ vuthtichai

ต้องบิดเฉียงแล้วถ่ายเก็บทั้งคันครับ ภาพชัดกว่านะ

แต่ล้อที่ว่าจะลง พอมาลงแล้วหล่อดีนะครับ ส่วนกดรถผมว่าต้องกดแหละครับ มีโปรเจคใส่พาร์ทด้วยไหมครับ จะได้หล่อสุดๆ ไปเลย

ตอนนี้ รู้สึกของ Eibach จะลงไปประมาณ 2 เซนครึ่งครับ แอบสนใจอยู่เหมือนกัน

ออฟไลน์ vuthtichai

ผมเห็นภาพแล้ว ขอชมอีกเรื่อง offset ประมาณนี้งามมากๆเลย นี่ทำเพิ่มไหมครับ หรือ ใส่ปั้บได้ออฟเท่านี้เลยครับ

ผมเห็นภาพแล้ว ขอชมอีกเรื่อง offset ประมาณนี้งามมากๆเลย นี่ทำเพิ่มไหมครับ หรือ ใส่ปั้บได้ออฟเท่านี้เลยครับ
ใส่ปั๊ปได้เท่านี้เลยคับผม

ออฟไลน์ Fly to dream

ไม่ต้องแล้วครับ ดูคล้าย 5 Hamann เลยแฮะ สวยๆๆ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
สวยแล้วครับ แต่อยากเห็นด้านข้างเต็มๆด้วยครับ  :D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ลองพยายามถ่ายดูแล้วมะกี้ แสงไม่พอครับ ... มองล้อไม่เห็นเลยทีเดียว :'(

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด
ยังไงก็ต้องภาพถ่ายด้านข้างครับ ถึงจะตัดสินได้

หรือเอาง่ายๆ ถ้าคุณพิจารณา ช่องว่างระหว่างยางรถยนต์กับซุ้มล้อแล้ว
ไม่เปิดโล่งจนเกินไป ก็ไม่ต้องไปโหลดก็ได้

อันที่จริง ภาพในอวาตาร์ ก็เตี้ยพอใช้ได้แล้วนะ แทบไม่ต้องไปยุ่งกับช่วงล่างใดๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2012, 18:47:20 โดย BestHuafoo »

ยังไงก็ต้องภาพถ่ายด้านข้างครับ ถึงจะตัดสินได้

หรือเอาง่ายๆ ถ้าคุณพิจารณา ช่องว่างระหว่างยางรถยนต์กับซุ้มล้อแล้ว
ไม่เปิดโล่งจนเกินไป ก็ไม่ต้องไปโหลดก็ได้
เด๋วพรุ่งนี้กลางวันจะลองถ่ายดูอีกทีนะครับ ตอนนี้มันมืดแล้วหนะครับ :'(

ว่าจะไปหาวิวสวยๆ ที่มหาลัยถ่ายดู ;)

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด
เพิ่มเติม
อันที่จริง ภาพในอวาตาร์ ก็เตี้ยพอใช้ได้แล้วนะ แทบไม่ต้องไปยุ่งกับช่วงล่างใดๆ เลย

ออฟไลน์ pongisra

งามมากครับล้อใหม่ ผมว่าแค่นี้ก็สวยแล้ว แต่ถ้าเตี้ยกว่านี้ผมว่ก็น่าจะสวยขึ้นไปอีก

แต่ยังไงก็คำนึงถึงเส้นทางที่วิ่งประจำด้วยนะครับ แบบว่าจะขับลำบากขึ้นแค่ไหน เช่นทางขึ้นที่จอดรถที่ไปประจำชันมากๆ ถ้าเตี้ยลงแล้วลำบากก็อย่าเลยครับ

ที่ขึ้นลำบากหน้าจะเป็นหน้าบ้านผมเองนี่แหละครับ ค่อนข้างชันมากมาย  :P

ออฟไลน์ Action

เอาหน้าลงอีกนิดครับ โย่งไปหน่อย ;D
ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ settavut

• Full Member
  • First
งามมากครับ  :D
Altis CNG MC 2010
CHR HV HI 2018

ออฟไลน์ H.

ผมว่าพอดีแล้วครับ
H.

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • *
โหลดลงซักครึ่งนิ้ว - 1 นิ้ว น่าจะสวยกำลังดี  แต่ถ้าทางขึ้นบ้านชัน อย่าโหลดให้ขับลำบากเลยครับ
ค่ากันชนหน้าแพง ผมเสียดายแทนครับ สวยน้อยลงซักนิดแล้วทำให้ชีวิตสบายขึ้นก็โอเคครับ

ปล. ชุดนี้ใช่ ADV.1 รึเปล่าครับ ไม่ทราบว่าราคาอยู่ที่เท่าไรครับ
ขอบคุณมากๆครับ  ;) ;) ;)

Tor_AAS

โหลดลงซักครึ่งนิ้ว - 1 นิ้ว น่าจะสวยกำลังดี  แต่ถ้าทางขึ้นบ้านชัน อย่าโหลดให้ขับลำบากเลยครับ
ค่ากันชนหน้าแพง ผมเสียดายแทนครับ สวยน้อยลงซักนิดแล้วทำให้ชีวิตสบายขึ้นก็โอเคครับ

ปล. ชุดนี้ใช่ ADV.1 รึเปล่าครับ ไม่ทราบว่าราคาอยู่ที่เท่าไรครับ
ขอบคุณมากๆครับ  ;) ;) ;)

ตอบแทนนะครับ ตัวนี้น่าจะ BBS CH-R ครับ ไม่ใช่ ADV.1 หรอกครับ  ;)

ขอเฉลยว่า เปนล้อ HRE P40 นะครับ ^.^

ออฟไลน์ ceberos

ล้อดูคล้าย ของ HRE P40 เลย ผมชอบลายนี้มาก แต่เห็นราคาของแท้แล้ว ถอยกรูดเลย  :D

ออฟไลน์ slate

สวยกำลังดีนะในสายตาผม   ::)

ออฟไลน์ Skyline

เเค่นี้ก็หล่อเหลือหลายเเล้วครับ อย่าต่ำไปกว่านี้เลยครับ เจอลูกระนาดทีเครียดที 555++

ออฟไลน์ Mario_Yadel

ต่ำกว่านี้ไปต่างจังหวัดจะขับยากน่ะครับ หลุมเยอะ

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
*-* วันนี้เพิ่งเห็น 320d ของโชว์รูมนึงที่แหลมทองระยอง แมกซ์20ใหญ่มากแก้มยางบางเปรี๊ยะ เห็นแล้วคงขับลำบากมากเลย แต่เห็นยาง พรีแรลลี่ พีซีโร่แล้วอยากได้ทั้งวงเลย สวยดี  

ปล.อย่าโหลดครับ เด๋วจะเสียความนุ่มนวลไปเยอะนะครับ