ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเรื่องทำประกันชั้น 1  (อ่าน 1738 ครั้ง)

ออฟไลน์ alove

• Jr. Member
  • **
รบกวนสอบถามเรื่องทำประกันชั้น 1
« เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 21:13:01 »
รบกวนสอบถามหน่อยครับ คือผมจะออกรถ แล้วผมเลือกทำประกันชั้น 1 เอง  รถลงมาที่ศูนย์แล้ว แต่รอฤกษ์ออก ผมอยากจะให้วันออกรถ ประกันชั้น 1 คุ้มครองเลย ผมต้องไปขอเลขตัวถังรถกับเซลล์ แล้วเอาเลขตัวถังไปแจ้งทำประกันกับบริษัทประกันใช่ป่าวครับ หรือว่าวันรับรถแล้วขับรถไปที่บริษัทประกันทำประกัน

ออฟไลน์ mckyparty

• Sr. Member
Re: รบกวนสอบถามเรื่องทำประกันชั้น 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 21:40:33 »
จ่ายเมื่อไรคุ้มครองเมื่อนั้นครับ จะเร็วกว่าวันสองวันก้อช่างมันครับ