ผู้เขียน หัวข้อ: -*-อยากจะเตือนเพื่อนๆ เข้าห้องน้ำมอเตอร์เวย์ ระวัง!!!!!!!!!!!-*-  (อ่าน 7253 ครั้ง)

ออฟไลน์ volvolover

• Sr. Member
  • mitsudriver
อยากจะเตือนเพื่อนๆ เข้าห้องน้ำมอเตอร์เวย์ ระวัง!!!!!!!!!!!

จุดพักรถมอเตอร์เวย์ต้องระวัง แม้กระทั่งห้องน้ำชาย

เคยเจอแบบนี้ไหมครับ จุดพักรถมอเตอร์เวย์ ตอนตีสอง
ผมกำลังขับรถกลับบ้านคนเดียว ปวดขี้สุดๆ เลยแวะเข้าห้องน้ำ ปิดประตูปัง !!!!
สักพักมีคนเดินมาเข้าห้องน้ำ ห้องข้างๆผม แล้วมีเสียงลอดออกมา

ชายนิรนาม

: " สวัสดี เป็นไงบ้าง สบายดีไหม "

ผม :

นึกในใจ อืม อะไรของมันว่ะ แต่ทำใจดีสู้เสือ เอาไงเอากันว่ะ  บรรยากาศเงียบสุดๆๆ ช่วงตีสองกว่าๆๆ
เลยตอบกลับไป  "เอ่อ สวัสดีครับ สบายดีครับ"

ชายนิรนามถามต่อ :

" แล้วทำอะไรอยู่ล่ะ "

ผม :

นึกในใจ ...จะให้กูทำ อะไร ฟะ นั่งอยู่ในส้วม " เอ่อ คือ ขี้อยู่อะครับ "  ตอบออกไปตรงๆๆชัก  เริ่มเสียวๆๆ
ชายนิรนามถามอีก

: " นอนดึกนะเนี่ย ป่านนี้ ยังไม่หลับไม่นอน จะไปไหนเนี่ย "

ผม:

อืม แปลกดีวุ้ย มีคนชวนคุย  หรือมันจะมาไม้ไหน
" เออ กลับบ้านที่จันทน์ ครับ ต้องไปงานแต่งตอนเช้า "

มันนิ่งเงียบไปสักครู่  ผมเริ่มคิด หาทางหนี่ทีไล่  จะเอายังไงดีวะ เคยแต่อ่านเจอเรื่องของคนอื่น 
ตอนนี้เจอกับตัวเองเข้าให้แล้ว คิดๆๆๆๆ    พลันก็ได้ยิน  ประโยคสุดท้ายของชายนิรนาม ที่ทำให้ผมขนลุก 

ชายนิรนาม

: " เฮ้ยๆ กูวางหูแค่นี้ก่อนนะ รำคาญห้องข้างๆๆว่ะ
ห้องข้างๆเป็นเอี้ยอะไรก็ไม่รู้  กูคุยกับมึง มันก็พูดตอบมาตลอดเลย"

-
-
-
-
-
-
เรื่องเล่า จากพี่ kitty-bee
ใน volvomania.com
2011 Mitsubishi Lancer EX 1.8 GLS-Ltd.
2013 Honda City SV
2013 Toyota Prius TOP Option

ออฟไลน์ Disk™

• Hero Member
  • High Society Sallon Gallery
กำ - -"
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

methus zaa

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ Sunnook

โห เล่นซะระทึกแล้วมาหักมุมซะงั้น

ออฟไลน์ Blur

ได้ขำๆ ขอเอาไปเล่าต่อนะ  ;D

ออฟไลน์ Ruksadindan

มุขเก่าละพี่ แต่กี่ทีก็ฮานะ

ตอนแรกออกแนวโรคจิต แต่ตอนสุดท้ายฮาครับ ;D

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ฮ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Nuttie

55555555555 5

ตอนแรกอ่าน อ่านแล้วรู้สึกกลัวเลย คิดว่ามันเป็นเรื่องจริง

อุตส่าห์ลุ้นตาม พอเจอประโยคสุดท้ายเกือบตกเก้าอี้

^^

ออฟไลน์ sirisak_ac118

ตอนแรกนึกว่าจะโดนซะแล้ว อ่านแรกๆเสียวเลย 555+

ออฟไลน์ prai

ออฟไลน์ youngbear

;D ;D ;D...........Oh my mind..................i i

funnybear

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
โอ้โห เล่นงี้เลยนะ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ MAXQ

• Full Member

ออฟไลน์ superoverdrive

• Newbie
  • *
โดนไปเต็มๆครับ

ออฟไลน์ volvolover

• mitsudriver
เอามาเล่าต่อ เพื่อความฮา
2011 Mitsubishi Lancer EX 1.8 GLS-Ltd.
2013 Honda City SV
2013 Toyota Prius TOP Option

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
นึกว่าพวกโรคจิตตามรังควาญ กลายเป็นคุยโทรศัพท์ซะงั้น 55555+