ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงขับรถกับการแต่งหน้า เพื่อนๆใครมีประสบการณ์มาแชร์กันครับ  (อ่าน 9671 ครั้ง)

ออฟไลน์ balliblue

• Hero Member
ของผมอาจจะไม่ตื่นเต้นเท่าทึ่ทุกท่านพบ นะ ผมเคยนั่งรถผ่านถนนสิรินธร ในตอนเช้า ผมไ้ด้พบความจริงเข้าอย่างนึงว่า ทำไมผู้หญิงหลายคนสามารถที่จะมาทำงานตอนเช้าๆด้วยสภาพเสื้อผ้า หน้า ผม เป๊ะ เพราะคุณเธอแต่งหน้ากันในรถนั่น หวีผมกับในรถนั่นเอง เห็นหลายคันเลย ตอนรถติดนิ ดัดคนตา ตบแป้งกันอย่างเมามัน จะไม่เเปลกใจเลยหากเวลารถเคลื่อนแล้วจะไปชนคันหน้า อีกเรื่องก็เรื่องแชต โทรศัพท์ 

ก่อนหน้ารถผมก็เคยโดนชนตูดเหมือนกัน สาเหตุก็เป็นเพราะคุณเธอกำลังคลำหาโทรศัพท์นั่นเองทำให้เบรคไม่ทัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2012, 00:15:35 โดย balliblue »

ออฟไลน์ PATTY

• Jr. Member
  • **
แต่งตอนอยู่บ้านให้เสร็จแล้วมาขับ ผมว่ามันถึงที่แน่ๆและเร็วกว่ามาแต่งบนถนนนะ
มีทีนึงขับรถที่ใส่ช๊อคแต่งแบบแข็งๆเลยนะ เพื่อนสาวที่นั่งข้างๆเขียนตาก่ะปัดขนตาได้ผมอึ้งเลยอ่ะ
ความสามารถผู้หญิงล้นเหลือมากๆครับ

5555 อันนี้เราก็ทำได้ค่ะ บนรถตู้แบบโคลงเคลงๆ ขับเร็วๆอ่ะ
มันอยู่ที่จังหวะการปัด ดัด แต่ง อ่ะจ้าาาา

ออฟไลน์ H.

ก็จริงนะ แต่ก็อยากจะออกเหมือนกันว่านั่งแท็กซีมาดีกว่ามั้ยคุณ - -"
H.

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมไม่เคยเจอนะ

แต่ถ้าเจอก็คงเซ็ง

ออฟไลน์ seraph228

• Newbie
  • *
โดนชนท้าย เพราะเธอคนสวยมัวแต่แต่งหน้า ถ้าไม่สวยคงโกรธกว่านี้  ;D

ออฟไลน์ kengmania

• Full Member
ไหนๆจะแต่งหน้าแล้ว...เปลี่ยนเสื้อผ้าด้วยก็ยอมนะ
ขับรถระวังคน ข้ามถนนระวังรถ