ผู้เขียน หัวข้อ: ผมไปดูsylphyมา มีใครเห็นฝากระโปรงหน้าติดเอียงเหมือนผมบ้าง  (อ่าน 4677 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mike:D

• Full Member
คือผมไปดูมาตอนเปิดตัวใหม่ๆผมก็เห็นว่าฝากระโปรงหน้ามันติดมาไม่เท่ากันมันเหมือนเอียงๆอะครับดูจากหน้ารถ ตรงกันชนมันจะชิดไม่เท่ากัน แล้ววันนี้ผมไปดูมาอีก ผมก็เห็นมันเอียง และก็ไปดูที่งานโชว์รถ ผมก็เห็นว่ามันเอียงไม่เท่ากัน มีใครเห็นเหมือนผมบ้างครับ

ออฟไลน์ toonze

• Hero Member
ปรับได้มีลูกยางรองอยู่

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ปรับลูกยางได้+1
Sunny Neo ผมก็เป็น เบี้ยวๆ เอียงๆ  ต้องหมุนๆลูกยางจนมันเท่ากัน
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ murcielago

• Newbie
  • *
ซวยจริงๆ เห็นแต่คันเอียงๆ ปรับได้ครับ

ออฟไลน์ AzLaRN

แต่ไม่มีอะไรชำใจเท่าขอบเสา B ที่ใช้ สติเกอร์สีดำแปะ ครับ เศร่้าสุด ๆ

ออฟไลน์ sidlv

เป็นรถที่น่าตื่นเต้นตอนเห็น spy shot.. แต่หมดอารมณ์ตอนเจอคันจริง!

คำถามคือ ถ้าปรับได้ ทำไมไม่ปรับให้เท่ากันมาจากโรงงาน?!  :o

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT

เป็นรถที่น่าตื่นเต้นตอนเห็น spy shot.. แต่หมดอารมณ์ตอนเจอคันจริง!

คำถามคือ ถ้าปรับได้ ทำไมไม่ปรับให้เท่ากันมาจากโรงงาน?!  :o

เห้นด้วยครับ หรือ เป็นหลักการออกแบบของเค้า 555

ออฟไลน์ Deaw

แต่ไม่มีอะไรชำใจเท่าขอบเสา B ที่ใช้ สติเกอร์สีดำแปะ ครับ เศร่้าสุด ๆ
แปะเหมือนกันทุกรุ่นไม่ใช่หรอครับ