ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ ผลการทดลองขับ Review BMW Z4 ออกมาแล้ว...และ Agenda พิเศษ เชิญข้างใน/*-*/  (อ่าน 19863 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ผลการทดลอง ทำเสร็จแล้ว เมื่อคืนนี้

13.72 กม./ลิตร
0-100 ได้ประมาณ 8 วินาที กลางๆ
80-120 ได้ประมาณ 6 วินาที กลางๆ
Top Speed กดไป 240 .....แล้วก็ถอน

Full Review เจอกัน วันจันทร์ที่จะถึงนี้
พร้อมกับ เซอร์ไพรส์ พิเศษ ในวันเดียวกัน

รถอะไรเอ่ย เพิ่งเปิดตัวไปหมาดๆ....

แฟนๆ รถญี่ปุ่นยี่ห้อนี้ หรือใครที่กำลังคิดจะซื้อ ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง

Exclusive First Impression รายแรกในเมืองไทย...

ไม่บอก ไม่เฉลย รอดู วันจันทร์ กันเอาเอง!

อ้อ...

คุณผู้อ่านครับ

บ่ายๆเย็นๆ วันเสาร์ที่ 10 ตุลาคมนี้ว่างกันไหมครับ
อยากเจอกันไหม?

ผมอยากเจอคุณๆ ก่อนวันที่ 16 ตุลาคม
นั่งดูปฏิทินแล้ว ลงตัวกับแพน ว่าควรเป็น วันเสาร์ที่ 10 ตุลาคมนี้
หรือเอาง่ายๆ ก็คือ เสาร์หน้า

ไม่ใช่มีทติ้งเป็นทางการ แค่อยากเจอหน้าคุณผู้อ่านกันบ้าง

ทานข้าวมื้อเย็นกันสักมื้อ

ในวันนั้น เจอกัน อยากถามเรื่องอะไร สงสัยเรื่องอะไร ถ้าเล่าได้ จะเล่าให้ฟังหมดเปลือก ครับ

จะมีใครไปไหมเนี่ย?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2009, 02:57:50 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ chaman

• Newbie
  • *
เข้ามา กรี๊ดดดดดดดดด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ   ๆ ๆ   :o :o :o

ออฟไลน์ BrownCony

• Sr. Member
 Z4 ขับสบาย ขับได้ทุกวัน เก็บเสียงดีกว่า MX-5 มั้ยครับคุณจิม :D

อยากไปพบปะพูดคุยด้วยนะครับ ส่งน้องชายไปแทนดีกว่า 555

นอนดึกนะครับเนี่ย รักษาสุขภาพด้วยครับ ;D

การเก็บเสียง ดีกว่า MX-5 แต่ก็ยังมี บางเรืองที่ ที่สู้ MX-5 ยังไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ nuttanva

• Jr. Member
  • **
เอ...

เซอร์ไพรส์ นี่ ขอเดาได้ไหมครับ

เดาว่า mazda2 ละกัน

ออฟไลน์ VenusF

• Full Member
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
เข้ามาปูเสื่อหอบหมอนผ้าห่มยากันยุงกระติกน้ำร้อน+บะหมีกึ่งสำเร็จรูป
มารอครับ

ออฟไลน์ Tonaka

น่าจะว่างครับบบบ
阿蘇山

ออฟไลน์ MANGKAPOON

• http://www.facebook.com/nutteetoyota

ออฟไลน์ Vaio man

• **
อย่าบอกนะว่านัดกันที่ดอนเมืองที่มีงาน.........นะ ถ้าอย่างงั้นไปดีกว่า

ออฟไลน์ gatasila

รูปคุณจิมใส่แว่นดำนี่เกินบรรยายครับ เข้มขึ้นมาทันที

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
อย่าบอกนะว่านัดกันที่ดอนเมืองที่มีงาน.........นะ ถ้าอย่างงั้นไปดีกว่า

ที่ดอนเมืองวันนั้นช่วงกลางวันมีฝูงบิน Thunderbird มาโชว์ครับ พี่ไปแน่นอน

ดังนั้นเลยคิดว่าถ้าจะนัดเจอกันตอนเย็นผมจะสะดวกมากกว่า ทีนี้การนัดเจอ ผมขอใช้วิธีไปรวมพล
กันตามที่ที่มีลานจอดรถเยอะๆก่อน จากนั้นก็ตัดเวลา มากี่คนเอาเท่านั้น แล้วก็ไปหาอะไรกินกัน

ชอบกินอะไรกันล่ะครับ? หรือใครมีอะไรแนะนำ อยากได้โซนไหนกัน?
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ PIP3

• Newbie
  • *
PIP3PIP3PIP3PIP3PIP3PIP3PIP3PIP3PIP3PIP3PIP3

ออฟไลน์ Lovely_Car

ไปด้วยครับ

อิอิ

แพน...
ขออย่างนึง

ร้านที่จะไปกินกัน ที่จอดรถต้อง ปลอดภัยพอ

จะว่าไป ชอบ ปาป้าปอนด์ ที่สุดเลยนะ บรรยากาศเหมาะเหม็งมากๆ ส่วนัวโคตรๆ แต่ดูราคาแล้ว สาหัสอ่ะดิ

ออฟไลน์ TurBoZ

• ZZZZzzzzzzzzzzzzzz
แถวไหนดีเฮีย?

ออฟไลน์ koruru

เซอร์ไพรส์ ก็ แน่ล่ะ
Lancer EX ชัว อิฉาจังได้ขับก่อนเรา -*-

ออฟไลน์ Vaio man

• **
พี่แพน เดี๋ยวเจอกันในงานเครื่องบินนะครับ... เพราะมีงานจัดใกล้ๆกันที่ดอนเมื่อง

แต่งานพบหน้าผู้อ่าน(มินิมีตติ้ง) ขอคิดดูก่อนว่าที่ไหน
เพราะผมต้องออกจากกรุงเทพไม่เกิน16.30นะ ต้องเดินทางกลับอยุธยา(ไปเช้าเย็นกลับ)

ออฟไลน์ JuDars

• **
โหว มาดพี่จิมมี่อย่างเข้มอ่ะ เหมือนพวกสายลับเลย ไส่แว่นดำขับรถสปอต

ออฟไลน์ sakdituch5

ผมติดธุระอะครับ

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
อยากไปนะ แต่ไม่รู็พ่อจะว่างไหมครับ   

เด็กๆไปได้ไหมครับ

ออฟไลน์ sandjungkub

• **
เซอร์ไพรส์ นี่จะเป็น 2 หรือ EX หว่า  :o

ออฟไลน์ Ruksadindan

ไปดูเครื่องบินและคุยเรื่องรถกันครับ

ออฟไลน์ aUNg-pAo

• **
พาหนูไปด้วย...................หนูไปไม่เป็น.............บ้านหนูอยู่สีวลี สี่มุมเมือง

ออฟไลน์ Stp

รุ่นที่คนส่วนใหญ่จะตื่นเต้น เรียงตามลำดับก็น่าจะเป็น

1. Lancer EX
2. Mazda 2
3. Honda Freed
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ MAXQ

น่าไปด้วยจัง.....ทายว่า EX ชัวร์ ;D

ออฟไลน์ Sunnook

อยากไปด้วยยยยยยย แต่พ่อไม่ว่าง  งานเยอะมากกกกกกกกกกก

ออฟไลน์ Sarutino

• อยากออกไปกอดเมืองไทย^ ^
ย่านดอนเมืองหรือรังสิตก็ดีนะครับ ;D
"Lose who you are to save what you love."

ออฟไลน์ koruru

อยากไปด้วยยยยยยย แต่พ่อไม่ว่าง  งานเยอะมากกกกกกกกกกก

ก็ไปเองสิคับ -*-
ไปกับผมป่าว - -

ออฟไลน์ mann

• นี่หรือรถโมเดล
อยากไปนะครับแต่วันนั้นมีสอบ gat และวันรุ่งก็ต้องไปเวียดนามครับ
เดี้ยวจะเก็บภาพสถานที่ต่างๆและรถบ้านเขามาให้ดูครับ

ปล.ตอนนี้กำลังเห่อ sport cruiser มากกกก......เพราะถึงมันจะเก่าสำหรับคุณแต่มันใหม่สำหรับผม อิอิ

อ้อ! เดาว่า lancer ex ครับ จะรอดู
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2009, 16:14:15 โดย mann »
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ thinner

• Newbie
  • *
ทายว่า EX ด้วยคนครับ

อยากไปมิตติ้งด้วยจังครับ

แต่ว่าอยู่หาดใหญ่ คงไปลำบาก