ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ ผลการทดลองขับ Review BMW Z4 ออกมาแล้ว...และ Agenda พิเศษ เชิญข้างใน/*-*/  (อ่าน 19858 ครั้ง)

ออฟไลน์ aood!e

• Full Member
เจ้าฉลามร้าย อยากทราบผมครับ

ออฟไลน์ YF-19

• Sr. Member
ถ้าไม่มีใครมาลัดคิวซะก่อนก็คงได้เจอกันครับ ;D ;D ;D
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

ออฟไลน์ boykung

• Hero Member
  • ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
หูยๆๆ  อยากไปมากเลย วันเสาร์ที่10 น่าเสียดายมากๆ

วันพฤหัสหน้า จะกลับบ้านแฟนที่พะเยาพอดี เดียวหาเรื่องเลื่อนก่อน ;D ;D ;D
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ Naow27

• อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
Lancer EX ผมจะรออ่านครับ ;D
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

ออฟไลน์ UnKnOwNn_sMp

• Jr. Member
  • **
  • MoVe......uP
Lancer EX แหงๆ ครับ ดูท่าจะร้อนแรงไม่เท่าเค้าอีกแล้ว และน่าจะทำ First impression ได้ไม่ยาก
เพราะถ้าว่าน้อง Mazda 2 เองก็ไม่น่าจะใช่ เพราะรายนี้ยังไม่ได้เปิดตัวอย่างเป็นทางการจริงๆ เนื่องจากยังอุบด้านหน้าเอาไว้อยู่ แม้จะมีการถ่ายโฆษณาไปแล้วก็ตาม ดังนั้น ฟังธง!!! EX คร้าบบบบ

++++++
อยากไปมีทติ้งด้วยอ่ะครับ(ว่างด้วย) แต่ติดที่ว่าไกล๊ไกลลลลลลลลล และผมก็ยังไม่ค่อยดูเป็นผู้ใหญ่เท่าไรด้วยครับ เหอๆ
"It's your problems not my problems"

ออฟไลน์ shaythawee

• Newbie
  • *
lancer EX ชัวร์ และ น่าจะเป็น 2.0 ด้วย
เพราะถ้า 1.8 ทำได้ขนาดนี้ก็สุดยอด

ปล.ถ้ามันออกมาพร้อม Mazda3 นี่สงสัยว่าคงเกิดอาการรักพี่เสียดายน้องแน่ๆ

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
ไปด้วยๆ ที่ไหน กี่โมงอ่ะ ? แถวบ้านร้านเยอะอยู่นะ 5 5 5
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ Arado_kung

ยังไงก็ขอเวลาที่แน่นอนด้วยละกันครับ ผมจะได้เคลียร์งานได้ครับ

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
เซอร์ไพรส์ ?

เพิ่งเิปิดตัวใหม่ ?

อิซุซุ นำทางรวย !!

: ))

ออฟไลน์ mubin

• Newbie
  • *
ไปด้วยครับ อ่านมานาน

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ผมกำลังมองอย่างนี้ว่า ถ้าคนที่คิดว่าจะมา คือมาครับ เด็กคือเด็กอันนี้ไม่สนอายุครับ สำคัญคือคุณอยากมากันหรือไม่ ส่วนใครที่มาไม่ได้ อันนี้ไม่ต้องเสียดายหรอกครับ มันไม่ใช่ครั้งสุดท้าย เราไม่สามารถจัดมีตติ้งที่ทุกคนมาพร้อมๆกันหมดได้อยู่แล้วครับ ฉะนั้นเราเล่นกันแบบสบายๆ อยากจัด อยากมา มาได้ ค่อยมา

ตอนนี้กำลังมองไปที่ นวมินทร์ อเวนิว ที่มองแล้วน่าจะโอเคนะ

แล้วก็ไปกินอะไรกันแถวๆเลียบทางด่วน ปาป้าปอนด์แพงจริงๆ ถ้าเอาอิ่มมันหัวละ 300 บาท (หรือสั่งเย็นตาโฟกินก็ถูกลงหน่อย)

แต่แถวนั้นมีร้านไต้ก๋ง ไม่อร่อย แต่พอได้มันอยู่ใกล้ทางด่วน อาจจะไกลสำหรับบางคนแต่ช่วยได้ยาก
เพราะไกลของอีกคนย่อมใกล้ของอีกคนเสมอ และเดี๋ยวก็จะไปจัดแถวๆบางนาบ้าง ย้ายไปตามโซนต่างๆของเมือง

หรือถ้าคนมากันไม่มาก จะเอา มัคคิอาโต้ซอยอารีย์ก็ได้นะครับ

ที่แน่ๆพวกผมไปกันอยู่แล้ว เป็นการพักผ่อนสุดสัปดาห์ประจำ เพียงแต่ว่าเห็นหลายท่านบอกเมื่อไหร่จะมีต ก็เลยจัดให้ซะหน่อย
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ ฮิ ฮิ้วววว!!~~~

ไปกันๆๆๆๆ  ^^
Master Degree of Science Program in Animal Science
Department of Animal Production Technology
Faculty of Agricultural Technology
King Mongkut’s Institute of Technology Ladkrabang (KMITL)

ออฟไลน์ Ruksadindan

ไม่เอาดอนเมืองแล้วหรือครับ

ออฟไลน์ YF-19

ผมว่าลองตั้งกระทู้ลงชื่อหน่อยดีไหมครับ หมดเขตซักวันพฤหัส ถ้าเกิน 10 ก็หาที่อื่น ถ้าไม่ถึงก็มัคคิอาโต้ซอยอารีย์ ก็โอเคครับ คือกำหนดมาประมาณนี้จะพอได้ไหมครับจะได้ลองเคลียร์เวลาดู ขอบคุณครับ ;D ;D ;D
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

ออฟไลน์ =TUM=

อยากไปด้วยครับแต่...ผมดันสอบยังไม่เสร็จหนะสิ เสร็จก็โน้น 16 ละครับ .....เห้อออ อารมณ์เสีย

ออฟไลน์ volvolover

• mitsudriver
ผมกำลังมองอย่างนี้ว่า ถ้าคนที่คิดว่าจะมา คือมาครับ เด็กคือเด็กอันนี้ไม่สนอายุครับ สำคัญคือคุณอยากมากันหรือไม่ ส่วนใครที่มาไม่ได้ อันนี้ไม่ต้องเสียดายหรอกครับ มันไม่ใช่ครั้งสุดท้าย เราไม่สามารถจัดมีตติ้งที่ทุกคนมาพร้อมๆกันหมดได้อยู่แล้วครับ ฉะนั้นเราเล่นกันแบบสบายๆ อยากจัด อยากมา มาได้ ค่อยมา

ตอนนี้กำลังมองไปที่ นวมินทร์ อเวนิว ที่มองแล้วน่าจะโอเคนะ

แล้วก็ไปกินอะไรกันแถวๆเลียบทางด่วน ปาป้าปอนด์แพงจริงๆ ถ้าเอาอิ่มมันหัวละ 300 บาท (หรือสั่งเย็นตาโฟกินก็ถูกลงหน่อย)

แต่แถวนั้นมีร้านไต้ก๋ง ไม่อร่อย แต่พอได้มันอยู่ใกล้ทางด่วน อาจจะไกลสำหรับบางคนแต่ช่วยได้ยาก
เพราะไกลของอีกคนย่อมใกล้ของอีกคนเสมอ และเดี๋ยวก็จะไปจัดแถวๆบางนาบ้าง ย้ายไปตามโซนต่างๆของเมือง

หรือถ้าคนมากันไม่มาก จะเอา มัคคิอาโต้ซอยอารีย์ก็ได้นะครับ

ที่แน่ๆพวกผมไปกันอยู่แล้ว เป็นการพักผ่อนสุดสัปดาห์ประจำ เพียงแต่ว่าเห็นหลายท่านบอกเมื่อไหร่จะมีต ก็เลยจัดให้ซะหน่อย
avenue บรรยากาศดีครับ
แต่ผมดันไม่ว่าง

เจอกันคราวหน้าแล้วกันอิๆ
2011 Mitsubishi Lancer EX 1.8 GLS-Ltd.
2013 Honda City SV
2013 Toyota Prius TOP Option

ออฟไลน์ +^ M o N ™ ^+

เข้มจริงๆเลยนะคุณจิมมี่

ที่ทราบว่าพอ test เสร็จแล้วคุณจิมมี่

ไปเก็บหนี้เก็บสินต่อเลยไหมครับ โหดเข้าทีเลย หุหุ ;D ;D ;D
+^ M o N ™ ^+

ออฟไลน์ bigglives

• Love Technology
อยากไปแฮะ แต่ถ้ารถผมเองยังซ่อมไม่เสร็จ ก็ยังอดต่อไปครับ  ;D
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ไม่เอาดอนเมืองแล้วหรือครับ
ดอนเมืองกลัวคนอื่นไม่ไปกันน่ะครับ แต่ผมน่ะต้องไปอยู่แล้วตอนกลางวัน แต่เย็นก็ไปมีตติ้ง
ปัญหาของดอนเมืองคือพอ Thunderbird บินโชว์เสร็จ มันก็ไม่มีอะไรให้กินให้ทำต่อ เลยต้อง
หาที่ที่สบายตัวพอสมควรครับ

ผมว่าลองตั้งกระทู้ลงชื่อหน่อยดีไหมครับ หมดเขตซักวันพฤหัส ถ้าเกิน 10 ก็หาที่อื่น ถ้าไม่ถึงก็มัคคิอาโต้ซอยอารีย์ ก็โอเคครับ คือกำหนดมาประมาณนี้จะพอได้ไหมครับจะได้ลองเคลียร์เวลาดู ขอบคุณครับ ;D ;D ;D

ผมเกรงแค่ว่าพอตั้งกระทู้ว่าจะมาไหม ก็จะมีคนถามก่อนว่าที่ไหน ซึ่งถ้ามันใกล้เค้า เค้าก็ไป ถ้ามันไกล เค้าก็ไม่ไป มันเป็นอย่างนั้นล่ะครับ แต่ถ้าผมบอกได้ว่าเป็นช่วง 5 โมงเย็น คุณ YF-19 สะดวกได้ก็มานะครับ หรือมีไอเดียสถานที่นำเสนอ ก็บอกกันมาได้ครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Northbridge

ผมรู้แต่วันที่ 10 มีซ้อม Thunderbird ที่จะแสดงวันที่ 11 ที่ดอนเมืองครับ  8)

ออฟไลน์ ekimike

• Jr. Member
  • **
  • ???
ไปคับ ว่าง ^_^

เย่

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

อ๊ะ ไปเที่ยวเมืองนอกพอดี

อดเจอกันเลย แคตตาล๊อควางอยู่ที่บ้านเนี่ย

คราวหน้าละกันนะ

ออฟไลน์ mcat231032

วันที่ 10-11 ที่สนามบินดอนเมืองไม่ใช่ว่า มี EX หรอครับ

ออฟไลน์ kittiphat32

• Newbie
  • *
อยากไปแฮะ แต่ถ้ารถผมเองยังซ่อมไม่เสร็จ ก็ยังอดต่อไปครับ  ;D
ไปกับเราแล้วกัน เดี๋ยวไปรับ 555

P'Jimmy ครับ อยากให้แจ้งรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยครับ เจอที่ไหน เวลาไหน อย่างไร จะได้เตรียมตัวไปถูกครับผม

ออฟไลน์ =TUM=

FD หรอครับ เรื่องเครื่องรึเปล่าครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
มานั่งเดาครับ ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX