ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อเบนซ์ ลดราคา และทำราคา ให้ถูกลง กับเจ้า A180 ที่ภายในมันใหญ่ ระดับ D-SEGME!  (อ่าน 48711 ครั้ง)

ออฟไลน์ Action

• Hero Member
ตัวนี้ใช่ว่าจะไม่มีดี เพียงแต่หน้าตาและบั้นท้ายของมันเท่านั้นแหละ ที่ผมรับไม่ค่อยได้ ;D
ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ Ty ESC

ไม่ใช่เซลล์จริงๆเหรอ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
โฉมใหม่นี่มันสวยจริงๆ นะครับ เสียอย่างเดียว ดันเป็น FF ไม่งั้นน่าสนกว่า 1-series เสียอีก

แต่โฉมเก่า อืมผมว่า ไปซื้อ Jazz Hybrid ดีกว่ามั้ย?
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
ผมมองว่าก็สวยดีนะครับ (ถ้าเทียบกับตัวเก่าสวยกว่ามาก)
ปล แอบมีกลิ่นเหมือนเซลล์นิดๆนะ แต่ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยด้วยครับ :)

ออฟไลน์ 12ay13an

• Full Member
ไม่ค่อยชอบไฟหน้า ;D

ออฟไลน์ mick

ออฟไลน์ P4nzZ

• Newbie
  • *
A-Class โฉมเก่านั้นรถหน้าเหมือนปลาบู่ชนเขื่อน ลดเหลือ 5 แสนยังไม่ซื้อเลยครับ :P

ปล.ขอประทานโทษหากพูดจารุนแรงเกินไป แต่อยากสื่ออารมณ์ให้ได้มากที่สุดครับ

กด Like 1 ที ครับ

ออฟไลน์ LimitedEdition

ถ้าก็อปบทความมาจากที่อื่น ให้เครดิตด้วยนะครับ

ออฟไลน์ tp09

• Full Member
ดูสวยกว่า A เก่ามากมายครับ ดูไปดูมาสวยกว่า B อีก

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ต่อตูด ขายดีแน่ๆ ครับ มันเหมือน Tilda ยอู่แล้ว ถ้ามีตูด ใครก็คงซื้อครับ