ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องหัวเกียร์แต่งแบบโชวเลขเกียร์บนหัวเกียร์ครับ  (อ่าน 2415 ครั้ง)

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Hero Member
  • Catch me if you can !!!
ไม่ทราบว่าที่ไหนมีขายบ้างคับ ที่หัวเกียร์โชวเลขเกียร์ที่วิ่งอยู่ ใช้กับเกียร์อัตโนมัติได้มั้ยครับ ใส่ได้กับทุกคันมั้ยครับ

ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ของยี่ห้อที่เคยเห็นมีของฟอร์ดแต่เป็นพาร์ทเมืองนอกเป็นหัวเกียร์ธรรมดา ยังไม่เห็นของ AT และยี่ห้ออื่น
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย