ผู้เขียน หัวข้อ: อากเห็นรีวิว Beetle 2012 by k J!MMY kub  (อ่าน 2846 ครั้ง)

ออฟไลน์ Serbiko

• Jr. Member
  • **
อากเห็นรีวิว Beetle 2012 by k J!MMY kub
« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 16:59:26 »
อยากอ่านมากๆไม่ทราบว่าอีกนานมั๊ย....^^
What's next...?

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Hero Member
  • Catch me if you can !!!
Re: อากเห็นรีวิว Beetle 2012 by k J!MMY kub
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 17:45:54 »
ตอนนี้มีแต่รถเกรนำเข้ามาขายนะคับ2012

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Re: อากเห็นรีวิว Beetle 2012 by k J!MMY kub
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 12:18:19 »
เมื่อก่อน ยังทำรีวิวรถจาก เกรย์ บ้าง

แต่ตอนนี้ ตัดสินใจว่า ไม่เอาแล้วครับ

รอ จนกว่า ไทยยานยนตร์ จะสั่งเข้ามาขาย เมื่อนั้น ค่อยว่ากันครับ เมื่อไหร่ไม่รู้ครับผม

ออฟไลน์ bleem

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 19:18:23 »
ถ้าทำแล้ว คุณภาพรถดี ฟีลลิ่งดี และมีดีอะไรหลายๆอย่าง แต่มาพาซวย เมื่อเกรย์นำเข้า บริการหลังงานขายไม่ดี หรือ เขียนเชียร์ไปแล้ว แต่

ดัน..............จะพาซวยเอาได้ แบบนี้ใช่ไหมครับ...........พี่จิม

GreenG

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 20:19:36 »
เมื่อก่อน ยังทำรีวิวรถจาก เกรย์ บ้าง

แต่ตอนนี้ ตัดสินใจว่า ไม่เอาแล้วครับ

รอ จนกว่า ไทยยานยนตร์ จะสั่งเข้ามาขาย เมื่อนั้น ค่อยว่ากันครับ เมื่อไหร่ไม่รู้ครับผม

แต่ผมแอบเห็น มีรถเต่า ซิ่งมาบนวิภาวดีนะครับ เข้าไปในศูนย์ยนตร์กิจ เดิม (วิภา ตรงข้าม ทหารไทย)
หลายๆ สีเลย

น่าจะเอามาแล้วหรือเปล่านะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2012, 02:18:37 »
ถ้าทำแล้ว คุณภาพรถดี ฟีลลิ่งดี และมีดีอะไรหลายๆอย่าง แต่มาพาซวย เมื่อเกรย์นำเข้า บริการหลังงานขายไม่ดี หรือ เขียนเชียร์ไปแล้ว แต่

ดัน..............จะพาซวยเอาได้ แบบนี้ใช่ไหมครับ...........พี่จิม

ช่วยเลิกคิดว่าผมจะเขียนเชียร์ คนนั้นคนนี้ ค่ายนั้นค่ายนี้ ซะที ได้ไหมครับ?

ที่นี่ ไม่มีคำว่าเชียร์ใคร เราไม่คิดจะเชียร์ใคร ถ้ารถมันดี มันก็จะเปล่งรัศมีของมันออกมาเอง
ถ้ามันห่วย ตรงไหน เราก็จะได้รู้กัน เหมือนกัน เท่าๆกันทั้งนั้น

เราไม่ต้องการยุ่งกับเกรย์ เจ้าไหนก็ตามอีกแล้ว

ในเมื่อ คุณถึงขั้น ส่งอีเมล์ มาข่มขู่เรา เราก็ไม่ต้องการเสวนาโอภาปราศรัย กับนักธุรกิจแบบนั้น