ผู้เขียน หัวข้อ: All new ford ranger club // ภาพถ่ายทางอากาศงาน LONG LIVE THE KING  (อ่าน 6254 ครั้ง)

ออฟไลน์ IncarRus

• Hero Member

ช่วยบรรยาย,,, ความรู้สึกของท่านด้วย

http://www.allnewrangerclub.com/board/viewtopic.php?f=2&t=5780&sid=22945ecae045208cff9226c5f19fb2d6

ออฟไลน์ Wayfarer-R

Re: All new ford ranger club // ภาพถ่ายทางอากาศงาน LONG LIVE THE KING
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 11:57:44 »
ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน

ออฟไลน์ volan

• Jr. Member
  • **
Re: All new ford ranger club // ภาพถ่ายทางอากาศงาน LONG LIVE THE KING
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 12:00:43 »
ขอพระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 12:09:37 »
สวยมากครับ เว็บพี่จิมมี่จะถูกดำเนินการมั้ยเนี้ย พิมไว้โหดขนาดนั้น

ออฟไลน์ Arado_kung

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 12:12:23 »
ทรงพระเจริญครับ เมื่อกี้นี้ดูทีวีไปน้ำตาซึมไป  :'(  :'(  :'(

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 12:16:43 »
สวยมากครับ เว็บพี่จิมมี่จะถูกดำเนินการมั้ยเนี้ย พิมไว้โหดขนาดนั้น

อร๊ากกก,,, ผมพึ่งตื่น มึนๆ ไม่ทันดู
....เดี๋ยวไปขอเค้าก่อน,,, จะซวยไหม๊

-------------------------------

อ้อ,,, ใน Fanpage ของ Facebook เค้าบอกแชร์ได้
....รอดไป,,, (แต่ยังไม่หายตกใจ )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2012, 12:21:35 โดย IncarRus »

ออฟไลน์ burutrad

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 12:17:44 »
ที่สุดของคนไทยครับคือพระองค์ท่านจริงๆ

ออฟไลน์ oatz

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 13:02:52 »
สุดยอดดดดดด...เห็นแล้วขนลุก น้ำตาจะไหล เพราะตื้นตัน
..
....
......
ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน

ออฟไลน์ Action

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 13:04:36 »
_/|\_ สุดยอดครับ ทำด้วยใจจริง ๆ งานนี้
ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ Khanintakarn

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 14:08:31 »
ขอพระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 14:21:30 »
1. ขอทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
2. เข้าข่ายโปรโมทเว็บนะครับ InCarus ระมัดระวังด้วย
การแชร์รูป โดยพละการ โดยไม่ขออนุญาตเจ้าของเว็บเขาก่อนนี่ ต้องระวังกันนิดนึงครับผม

ออฟไลน์ Chris Evn

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 14:45:36 »
ลายน้ำโหดเว้อ

ใส่โหดแบบนี้เหมือนไม่อยาก Present ภาพเลยซักนิด คงอยาก Present อยากอื่นมากกว่า

ออฟไลน์ 6162002

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 19:00:48 »

ใส่โหดแบบนี้เหมือนไม่อยาก Present ภาพเลยซักนิด คงอยาก Present อยากอื่นมากกว่า

แอบเห็นด้วยเหมือนกันครับ

แต่ผมก็เข้าใจนะว่า คลับ Allnewger กับคลับ Newranger มีปัญหากันพอสมควร  แต่ผมก็ชอบคลับนี้นะครับ >_<

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 20:12:48 »
สุดยอดครับ สวยจริงๆ

ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนานครับ

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 21:13:42 »
ทรงพระเจริญครับ 

ท่าทางจะใช้ UAV ถ่ายลงมาอีกทีแน่ๆเลย  สุดยอดเลยครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 22:08:28 »
ประทับใจมากครับ :)
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 22:35:19 »

คิดแบบนี้เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ นครอัญมณี

• นครอัญมณี
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 23:28:44 »
ขอพระองค์ทรงพระเจริญ และมีพระชนม์อายุยิ่งยืนนาน
ตอนกลางวัน ดูทีวี น้ำตาซึม ด้วยความปลื้มปิติ ตามคนในทีวีไปด้วยซะงั้น  :'(
รักรถมาก
รักครอบครัวมากกว่า
รักชาติ-ศาสน์-กษัตริย์มากที่สุด

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2012, 00:50:53 »
ลายน้ำ,,, ผมเห็นแว๊บแรก, คิดว่า เค้าคงกลัวใครเอารูปเค้าไปหาประโยชน์ในทางไม่ถูกต้อง
....แต่พอได้อ่าน,,, หลายๆ คอมเม้นท์จากเพื่อนสมาชิก, มันก็มองได้หลายมุมจริงๆ แล้วแต่ใจคน

ขออภัย,,, กับความไม่รอบคอบด้วยคับ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2012, 17:35:01 »

แอบเห็นด้วยเหมือนกันครับ

แต่ผมก็เข้าใจนะว่า คลับ Allnewger กับคลับ Newranger มีปัญหากันพอสมควร  แต่ผมก็ชอบคลับนี้นะครับ >_<

ผมว่า all new ranger คลับนี้มารยาทดีกว่าอีกคลับเยอะครับ
อันนั้นการใช้ภาษา มารยาทแย่มากครับ ต้องด่าค่ายอื่นทุกครั้งไป

ออฟไลน์ Arduino

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2012, 22:50:37 »
ปกติแอบอ่าน  เห็นกระทู้นี้นำรูปกิจกรรมของที่ allnewranger มาลงแล้วทำท่าจะเข้าใจผิด  เลยต้องแสดงตัว
ผมอยู่คลับนี้ครับ อยากแชร์ให้ฟังว่าที่นี่อยู่กันแบบใจมาก่อนครับ  เว็บไม่มีโฆษณาเลย ทีมงานทุกคนทำงานกันด้วยใจล้วน ๆ ผมสัมผัสแล้วครับ ถึงจะเป็นกิจกรรมแรกที่ผมเข้าร่วม  แต่บอกได้เลยว่าใจจริง ๆ ทุกคนเลย
เรื่องลายน้ำทาง admin เค้าเขียนไว้ที่ facebook ของคลับว่าสามารถแบ่งปันได้  แต่ไม่อยากให้นำไปใช้ประโยชน์ทางการค้า คงจะป้องกันไว้ก่อนล่ะครับ เพราะพอเปิดออกมาแล้วใครก็เอาไปได้  อยากให้เข้าใจกันครับ

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2012, 23:02:30 »
ปกติแอบอ่าน  เห็นกระทู้นี้นำรูปกิจกรรมของที่ allnewranger มาลงแล้วทำท่าจะเข้าใจผิด  เลยต้องแสดงตัว
ผมอยู่คลับนี้ครับ อยากแชร์ให้ฟังว่าที่นี่อยู่กันแบบใจมาก่อนครับ  เว็บไม่มีโฆษณาเลย ทีมงานทุกคนทำงานกันด้วยใจล้วน ๆ ผมสัมผัสแล้วครับ ถึงจะเป็นกิจกรรมแรกที่ผมเข้าร่วม  แต่บอกได้เลยว่าใจจริง ๆ ทุกคนเลย
เรื่องลายน้ำทาง admin เค้าเขียนไว้ที่ facebook ของคลับว่าสามารถแบ่งปันได้  แต่ไม่อยากให้นำไปใช้ประโยชน์ทางการค้า คงจะป้องกันไว้ก่อนล่ะครับ เพราะพอเปิดออกมาแล้วใครก็เอาไปได้  อยากให้เข้าใจกันครับ

ใจคนครับท่าน,,, เราก็ไปห้ามความคิดใครไม่ได้
....ภาพแบบนี้,,, มันก็คิดอย่างที่เค้าว่าได้แหละ
....ต้องโทษตัวเอง,,, ที่ผมไม่รอบคอบเอง
....ขออภัย,,, ทั้ง 2 ฝ่ายด้วยคับ