ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมนิวดีแม็กเครื่อง 3.0vgs เกียร์ออโต้ จึงเป็นกระบะที่แรงที่สุดในตลาดตอนนี้ ?  (อ่าน 76756 ครั้ง)

ออฟไลน์ singving

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณสำหรับข้อมูล  เพ่ิมเติม  

ข้อมูลที่ผมลงทั้งหมด   ถูกต้องแล้วครับ (น้ำหนักตัวเปล่าทั้งทั้งหมด)    

ยกเว้นของ Ranger ในส่วนของน้ำหนัก  ที่อาจผิดเพี้ยนเนื่องจากการวัด (ได้จากเครื่องชั่ง ขนส่ง)  

ไม่ได้บิดเบือนนะครับ  

กรุณาอ่านข้อความ ที่มี  **  ด้วย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2012, 21:50:54 โดย singving »

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
ขอบคุณสำหรับข้อมูล  เพ่ิมเติม 

ข้อมูลที่ผมลงทั้งหมด   ถูกต้องแล้วครับ (น้ำหนักตัวเปล่าทั้งทั้งหมด)   

ยกเว้นของ Ranger ในส่วนของน้ำหนัก  ที่ไม่อาจผิดเพี้ยนเนื่องจากการวัด (ได้จากเครื่องชั่ง ขนส่ง) 

ไม่ได้บิดเบือนนะครับ 

กรุณาอ่านข้อความ ที่มี  **  ด้วย

ผมไม่ได้ว่าน้ำหนัก Ranger ผิดครับ
น้ำหนัก Ranger ถูกแล้ว แต่คุณใส่แรงบิดของเรนเจอร์ไม่ถูกต้อง
และใส่น้ำหนักของ D-max ไม่ถูกต้องครับ