ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟแนนซ์  (อ่าน 2294 ครั้ง)

ออฟไลน์ voodoo2527

• Newbie
  • *
ไฟแนนซ์
« เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 14:04:48 »
เพื่อนๆคนไหนมีวิธีการที่จะเเนะนำ ทำให้ไฟแนนซ์ไม่ผ่านบ้างคับ  ;D พอดีอยากเปลี่ยน 0 ซื้อรถ ถ้าเข้าไปขอเงินจองคืนจากคุณเซลเเบบตรงๆ เค้าคงไม่ยอมเเน่ๆ เพราะทาง 0 ไม่ได้ผิดสัญญา เลยต้องหาวิธีการที่ถูกต้องเพื่อให้ได้เงินคืน  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ RATTAPON

• Jr. Member
  • **
Re: ไฟแนนซ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 14:08:24 »
 ;Dลองดาวน์5% คนค้ำประกันก็หาไม่ได้แค่นี้ไฟแนนท์ก็คงจะไม่ให้ผ่านแล้วครับ ;) ;D

ออฟไลน์ Satanic za'

• Hero Member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 14:17:28 »
คุยกับไฟแนนซ์ครับ บอกว่ากำลังจะตกงาน

รับรอง ไม่ผ่านชัวร์

ออฟไลน์ ChoCcoYen

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 14:29:09 »
เพื่อนๆคนไหนมีวิธีการที่จะเเนะนำ ทำให้ไฟแนนซ์ไม่ผ่านบ้างคับ  ;D พอดีอยากเปลี่ยน 0 ซื้อรถ ถ้าเข้าไปขอเงินจองคืนจากคุณเซลเเบบตรงๆ เค้าคงไม่ยอมเเน่ๆ เพราะทาง 0 ไม่ได้ผิดสัญญา เลยต้องหาวิธีการที่ถูกต้องเพื่อให้ได้เงินคืน  ;D ;D ;D

คือว่าสมมติถ้าทำได้แล้วพอเปลี่ยนไปที่ศูนย์ใหม่ที่ต้องการแล้วไฟแนนซ์จะมีประวัติที่ไม่ผ่านครั้งที่แล้วอยู่มั้ยอ่ะครับ มีผลมั้ย??  ;D

ออฟไลน์ Nut_K

• Hero Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 14:35:58 »

คือว่าสมมติถ้าทำได้แล้วพอเปลี่ยนไปที่ศูนย์ใหม่ที่ต้องการแล้วไฟแนนซ์จะมีประวัติที่ไม่ผ่านครั้งที่แล้วอยู่มั้ยอ่ะครับ มีผลมั้ย??  ;D

ไมมีปัญหาครับ ยื่นใหม่ได้ วันก่อนเพิ่งถามไฟแนนซ์มา  ;D

ออฟไลน์ Cpete

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 15:20:41 »
;Dลองดาวน์5% คนค้ำประกันก็หาไม่ได้แค่นี้ไฟแนนท์ก็คงจะไม่ให้ผ่านแล้วครับ ;) ;D
ว่าไปตามนั้นคับ

ออฟไลน์ JikorokunG

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 16:11:37 »
เอาเสตทเม้นเงินไม่เดินไห้ไป   ;D ;D