ผู้เขียน หัวข้อ: Lexus IS 2013 ออกวิ่ง จะว่าไปมันสวยดีแฮะจากภาพนิ่งที่ไม่สวย  (อ่าน 9968 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Zelda

• Jr. Member
  • **
วัสดุภายในดูดีมากก แต่ภายนอกผมว่าไฟหน้ามันแปลกไปนิด ::)

ออฟไลน์ jg333

• Full Member
ภายในสวยมาก ครับ
ภายนอกเกือบสวยละติดที่ไฟหน้าอย่างเดียว >:(

ออฟไลน์ tap-mzr

• Sr. Member
ปากมอม อิอิ
คน ... รัก ... รถ ..   .. รถ ... รัก ... เจ้าของ

ออฟไลน์ NaNaNa

ภายนอกดูเหมือนมันจะทำหน้าบึ้งๆอะ 555+

หรือเราคิดไปเอง

ออฟไลน์ YF-19

กระจังหน้า น่าเกลียด

เส้นสายตัวรถไม่ลงตัวเลย โฉมเก่าสวยกว่า

ภายในสวย แต่มันก็เหมือน GS และก็ควรอยู่ใน GS เพียงเท่านั้น

ตัวนี้ไม่ผ่าน ในสายตาผมนะ
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

ออฟไลน์ MystogaN

ไม่ได้อคติ แต่สวยสู้ GS รุ่นพี่ไม่ได้แหะ ยกเว้นภายในครับที่พอๆ กัน

ภายนอก GS ดูลงตัวกว่า IS ออกแนวเยอะไปหน่อยครับ

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
ไม่ได้อคติ แต่สวยสู้ GS รุ่นพี่ไม่ได้แหะ ยกเว้นภายในครับที่พอๆ กัน

ภายนอก GS ดูลงตัวกว่า IS ออกแนวเยอะไปหน่อยครับ
ถ้าดูตัวที่ไม่ใช่สปอร์ตจะสวยกว่านี้มากครับ หน้าปัดก็ไม่ใช่แบบนี้
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ panerai

กระจังหน้า ถ้าเลียนแบบชาวบ้านมาแล้วไม่สวยแบบนี้ อย่าทำเลยครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

ถ้าเทียบกับ GS ตัวนี้โครตไม่สวยครับ  ;D ;D ;D ผมก็ว่ามันเยอะไปแต่พอดูเป็น VDO ใช่ดูดีขึ้น แต่ไม่ได้ถึงกับเลิศแบบ GS เหมือนกัน
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ valensena

คอนโซลยังกะรถเมื่อ15ปีที่แล้ว

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
ผมว่ามันยังไม่ค่อยลงตัวแหะ ทั้งนอกและใน หรือรุ่นพี่มันทำออกมาสวยเกิน 555  ;D

ออฟไลน์ AzLaRN

ชอบ IS250 ตัวเก่า เพราะ เรียบ หรู และดูปลาดเปรียวครับ

แต่คันนี้ เฮ่อ รู้สึกผิดหวังแบบ เซ็งๆ ที่ดีไซด์มัน เหมือนปลาเก๋าทองติดล้อยังไงไม่รู้ T^T

เหงือก ครีบ มาเต็ม

ออฟไลน์ burutrad

กระจังไม่ผ่านครับ

ออฟไลน์ porasit33

เยอะจน ต้องใช้คำว่า มากมายครับ 55

ผมว่าแนวนี้ S60 กำลังพอดีกว่า

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
กระจังไม่ผ่านครับ

+1 นึกว่าจะไม่มีใครคิดแบบผม 55+

ออฟไลน์ BG

• **
รุ่นนี้ Nike เป็น sponsor หลักรึเปล่าครับ ดูจากไฟหน้า :-*

ปล. ท้ายสวยดีนะครับ

ออฟไลน์ rtong

ด้านหน้าถ้าติดป้ายทะเบียน  คงดูแปลกมากๆ

ด้านท้าย mazda2  sedan ยังดูลงตัวมากกว่า

ออฟไลน์ ChiLun

• F10 525d M sport

ผมว่ามันเยอะไปหน่อยครับ ออกแบบล้ำอนาคตมากไปหน่อย

ออฟไลน์ F e r m a r c o

ยังไม่ค่อยถูกใจเท่าไหร่
ขับช้าๆ เดี๋ยวก็ถึง

ออฟไลน์ Pingu

• Newbie
  • *
เหอๆ...ช่างกล้า

ออฟไลน์ secrecyguy

• 3.2plus
ภายในสวยมาก เรียบหรู คล้ายGS สร้างความรู้สึกว่าเป็นรถ Gen เดียวกัน

ออฟไลน์ rakchatb

• **
ดูออกแนวล้ำอนาคต futuristic vehicle style  :)

ออฟไลน์ f1rstgot

หน้าเหมือนปลาดุกเลย

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ไม่ชอบไฟหน้าแยกชิ้นแบบนี้เลยครับ
ถ้ามองผ่านๆเห็นเป็นชิ้นเดียวกันจะสวยกว่า
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ KKOOB

จะวิ่งก็สวย ไม่วิ่งก็สวย สรุปว่าชอบครับ

ออฟไลน์ Tan Int

ภาพแรกๆที่เผยออกมา ไฟท้ายมันดูเหมือนจะยาวผิดปกติ และดูไม่ลงตัวแปลกๆ
แต่จริงๆก็ไม่ขนาดนั้น

รุ่นนี้ถือว่ากล้าแหวกแนว และสวยมากครับ
ปล.ไม่รู้ว่าทำไมภาพชุดแรกของรถแต่ละคัน ถึงถ่ายออกมาไม่สวยแทบทุกรุ่นเลยนะ
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
Lexus รุ่นใหม่ๆ ที่ไม่ชอบคือไอ้ Spindle Grill นั่นละครับ อย่างอื่นผมว่า OK หมดนะ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ TorTy

ราคาน่าจะแข่งกับคู่แข่งได้ดีขึ้นครับโรงงานกำลังสร้างอยู่จากแหล่งข่าวที่เชื่อถือได้ครับ  ;D

ออฟไลน์ Lertvarit

ในส่วนตัวแล้วผมชอบมากๆในทุกจุดเลย ยกเว้นกันชนหลังตัดดำมาเรียบๆ ไปหน่อย

ถ้าตอนนี้ผมกำลังมองหารถอยู่ + มีกำลังจะซื้อได้ คงเป็นคันนี้หละ

อยากได้มาตั้งแต่รุ่นที่แล้ว แต่เจ้าของเงินบอกว่าแพงไป ซื้อ E90 ยังถูกกว่าตั้งหลายตังค์  :-\
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport