ผู้เขียน หัวข้อ: กรณีแบบนี้ ผมทำถูกไหม?(ขอโทษที่ทำให้รกเซิฟเวอร์ครับ)  (อ่าน 15682 ครั้ง)

ออฟไลน์ Amaranthe

• Sr. Member
พี่ที่ทำงานผม ทวงเงินลูกหนี้ ซึ่งก็ทำงานที่เดียวกัน หลายรอบเขาก็ไม่ได้ซะที
จนเจ้าหนี้อายที่จะทวงไปเอง เลิกทวงแล้ว

ออฟไลน์ chamanow88

• Sr. Member
ก็เงินภาษีมันล่อใจ
ปัญหามันอยู่ที่ผ่อนไม่ไหวครับ ถึงให้ยืม 5 หมื่นแล้วก็ยังไม่ไหวอยู่ดี ขายดาน์ดีกว่านะผมว่า ไม่ไหวก็ไม่ต้องอายใครหรอกคนเรามันล้มกันได้แต่เราต้องยอมรับความจริงแล้วสู้ต่อไป ขืนกัดฟันต่ออาจเจ็บหนักกว่าเิดิมก็ได้ครับ