ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆมีวิธีคลายเครียดตอนรถติดกันอย่างไรคับ  (อ่าน 7698 ครั้ง)

ออฟไลน์ redsun

• Hero Member
Re: เพื่อนๆมีวิธีคลายเครียดตอนรถติดกันอย่างไรคับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2013, 22:42:39 »
เครื่องดื่มเย็นเจี๊ยบ และเสียงเพลง

เครื่องดื่มเย็นเจี๊ยบนี่ผมดื่มเยอะไม่ได้อ่าครับ เดี๋ยวปวดฉี่กลางดงรถติด  :D
เป้นเหมือนกันเลยครับ ลาเต้เย็นแก้วนึง ผ่านไปครึ่งชม. แทบตายกลางรถติด *-*

อ้าวปัญหาซ้ำซ้อน 5 5 5

ออฟไลน์ Chalat

• Newbie
  • *
Re: เพื่อนๆมีวิธีคลายเครียดตอนรถติดกันอย่างไรคับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2013, 22:59:01 »
ถ้าแฟนไปด้วย แฟนผมชอบนุ่งกระโปรงสั้นๆ หรือไม่ก็ขาสั้น ผมชอบจับขาแฟนเล่น
คือไม่ได้ลามกอนาจารอะไรนะครับ ผมชอบจับขยำเล่น แบบว่ามันหมันเขี้ยวและขาเธอ
ขาวมากครับ อย่าคิดเป็นอื่นกันนะครับ ขำๆ  :D
ถ้าไปคนเดียวก็ฟังเพลงดูหนังไปเรื่อย

Romantic และอารมณ์ดีมากคุณพี่ ขอยืมไปใช้ครับ ;D

ออฟไลน์ ceberos

• Sr. Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2013, 23:31:01 »
สูบบุหรี่พร้อม ดนตรี Classic ช่างสบายเสียจริงเหมือนเราไปเที่ยวเทศกาลเลยฮะ อิอิ แอบคิดว่าคล้ายเอง  ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 02:59:02 »
ถ้าแฟนไปด้วย แฟนผมชอบนุ่งกระโปรงสั้นๆ หรือไม่ก็ขาสั้น ผมชอบจับขาแฟนเล่น
คือไม่ได้ลามกอนาจารอะไรนะครับ ผมชอบจับขยำเล่น แบบว่ามันหมันเขี้ยวและขาเธอ
ขาวมากครับ อย่าคิดเป็นอื่นกันนะครับ ขำๆ  :D
ถ้าไปคนเดียวก็ฟังเพลงดูหนังไปเรื่อย

เอ่อ ห้ามใจไม่ให้คิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้จริงๆขออภัยด้วยครับ   :-[ :-[ :-[

อดคิดไม่ได้เช่นกันครับ 5555 ^^~

คิดเหมือนกัน 555+

-*- เหมือนเพื่อนผมเลย มันไปส่งที่คอนโด แต่ระหว่างทางมันชอบไปขยำขาแฟน  ;D ;D ;D  //  ส่วนตัวใช้การเปิดเพลงครับ เอาให้ดังไปเลย
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ hutzero

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 08:30:40 »
ผมชอบสังเกตุบรรยากาศรอบด้านครับ  เพลินดี
เช่น "รถคันนี้แต่งตลกดีนะ" , "ป้ายทะเบียนนี้ออกไปหวยงวดที่แล้วนี่นา", "เด็กขายพวงมาลัยขี้เล็บเต็มเลย"

ออฟไลน์ Nismo De Alpina

• Whatever brews your coffee.
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 09:57:05 »
55 แต่ละคน แค่จับๆ นวดๆขาเท่านั้น มันเนียนนุ่มเกินห้ามใจ
ผมไม่กล้าอนาจารหรอกครับ ฟิล์มใสกิ๊กซะขนาดนั้น
Eventually i've made my home country,Thailand.

ออฟไลน์ genii

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 15:48:49 »
ปล่อยวาง นึกถึงคำสอนท่านพุทธทาส "ตถตา-มันก็เป็นของมันเช่นนั้นเอง" แล้วสวดมนต์ ทำจิตให้ว่าง รถขยับเมื่อไหร่ก็เลี้ยวเข้าวัด ถือบวชโลด

เจริญพร

ออฟไลน์ JikorokunG

• Full Member
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 00:02:49 »
เปิดหมอลำซิ่งครับ เย้ว เย้ว ในรถครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 10:10:25 »
ไม่ค่อยขับตอนรถติดนรกเท่าไหร่ เลยไม่มีอะไรมากครับ ฟังเพลงไปเรื่อย

เอ่อ ห้ามใจไม่ให้คิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้จริงๆขออภัยด้วยครับ   :-[ :-[ :-[

อดคิดไม่ได้เช่นกันครับ 5555 ^^~

คิดเหมือนกัน 555+
ถ้าไปกับเพื่อนสาว ที่ไม่ใช่แฟน ก็ได้แต่มอง จะทำเพื่อนให้เป็นแฟนก็กระไรอยู่ 555

ออฟไลน์ kukonba

• Sr. Member
  • เที่ยวไปให้ทั่วเมืองไทยเถอะครับ
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 11:17:56 »
ฟังเพลงช่วยผมได้ดีครับ