ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดยังไงกับ S - Class ตัวใหม่นี้  (อ่าน 4355 ครั้ง)

ออฟไลน์ mixku131

• Newbie
  • *
คุณคิดยังไงกับ S - Class ตัวใหม่นี้
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 22:29:03 »
ได้มีรูปออกมาหลุดหลุดบ้างหลายหลายรูป ผมอยากทราบว่าทุกคนคิดยังไงครับ เท่าที่ผมคิดมันดูเก่ามาก

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
Re: คุณคิดยังไงกับ S - Class ตัวใหม่นี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 23:03:45 »
รู้แต่เห็น SPY Shot เจ้ากระเบนยักษ์ All new S-Class Coupe หรือ CL-Class เก่ามันอลังการ มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก !! ก.ไก่เพิ่มอีกล้านตัว

ออฟไลน์ Noctis Lucis Caelum

• Sr. Member
  • Life is beautiful and short.
Re: คุณคิดยังไงกับ S - Class ตัวใหม่นี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 23:33:48 »
ดูทรงแล้วไฟหน้าแนว CLA เลยนะครับ 555+
นั่นคือร่างกายของคุณ ใช้มันให้คุ้ม ใช้ให้พอใจ ...จนกว่าคุณจะต้อง "เสียมันไป"

PLEASE DON'T CALL ME ARROGANT BUT I THINK I'M A SPECIAL ONE

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • Sr. Member
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 23:39:24 »
รู้สึกกลัว Technology ทั้งคันของมันครับ ได้ข่าวว่าอัดมาแน่นเอี๊ยด เสียทีนึงคงขนลุกน่าดู.
แต่ถ้าเรื่องรูปทรง เท่าที่เห็น Spyshot แล้วชอบครับ ดูใหญ่โตสมคลาสของมันมากครับ

ออฟไลน์ Parinceo

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 00:05:27 »
ใหญ่ หะรูหะรามากครับ สมชื่อS-class แต่ที่บอกว่าจะขึ้นไปเทียบกันพวก Rolls ไม่น่าจะได้ เพราะถึงคุณภาพจะได้ แต่ชื่อชั้น และตำนานมันเป็นส่วนสำคัญในรถระดับนั้น ดู maybach เป็นตัวอย่างได้ครับ ถึงจะดีกว่า แต่ตำนานของคู่แข่งและความคลาสสิกมันกลบหมดครับ ถ้าตั้งชื่อชั้นให้ต่ำกว่าหน่อยน่าจะมีโอกาสขายดีนะครับ

ปล.เอาจริงๆ อย่าไปเทียบเค้าเลย เอาแค่แบบตอนนี้นี้แหละจะได้เห็นบนถนนบ้าง แพงไปเดี๋ยวน้อยเกินหาไม่เจอ  ;D

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 01:13:00 »
เหมือนเอา CLS มาทำเหลือ 2 ประตู ดูขลังดีครับ

แต่ภายในคงไม่ย้อนยุคแบบตัว Sedan นะครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 14:23:24 »
จะเกลื่อนเมืองเหมือนรุ่นน้อง C E คูปไหมหนอ

;D ;D ;D

ออฟไลน์ prokhall

• Full Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 14:46:13 »
จะบอกว่าหน้าออกทาง S60 จะโดน แซวไหมเนี้ย  ;D

ออฟไลน์ 2k

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 15:35:29 »
ดูเฉี่ยวขึ้นกว่าเดิมเยอะมากเลยครับ   :-*
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com