ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าคนจะซื้อรถต่อ อยากจัดไฟแนนซ์ แต่เจ้าของไม่อยู่ในประเทศ จะเซ็นมอบอำนาจไว้ให้คนอื่นขาย  (อ่าน 1683 ครั้ง)

ออฟไลน์ nunix

• Full Member
ปกติถ้าขายเงินสด เจ้าของไม่อยู่ในประเทศ ก็เซ็นมอบอำนาจ ทิ้งไว้ก่อนเดินทางได้
แต่ถ้าคนซ์้อต้องการจัดไฟแนนซ์ จะทำอย่างเดียวกันได้ไหมครับ เซ็นให้ใครสักคนดำเนินการแทน

ขอบคุณครับผม ;)

ออนไลน์ NINENOI

• Hero Member
  • Nine & Knight
น่าจะได้นะครับลองคุยกับไฟแนนท์ดูก่อน  ผมเคยชื้อคอนโดโดยที่เจ้าของเก่าอยู่ต่างประเทศก็มอบอำนาจให้เพื่อนเค้าโอน
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น