ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครออก หรือ คิดจะออก navara เร็วๆนี้ไหมครับ  (อ่าน 5213 ครั้ง)

ออฟไลน์ 0%

• Hero Member
พอดีสนใจตัว king cab se ไว้

กำลังเทียบโปรหลายๆศูนย์อยุ่

อยากรู้ว่าตอนนี้โปรเป็นอย่างไรบ้างครับ

ตอนนี้ได้ส่วนลด 23,000

แถมประกัน ฟิลม์ กระบะท้าย กันชน พรบ

มีฟรีค่าแรงถึง 50000 โล ลดค่าอะไหล่ 10 เปอร์เซนต์

มีใครได้โปรดีกว่านี้ไหมครับ

ออฟไลน์ the_bunz

• Jr. Member
  • **
Re: มีใครออก หรือ คิดจะออก navara เร็วๆนี้ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 22:03:47 »
เอ.. ใช่คุณที่ส่งหลังไมค์มาหาผมที่เว็บนั้นหรือเปล่าหน่อ...
ตัว kingcab 4x2 ที่บอกว่าจะเอาไว้ส่งของ

ออฟไลน์ 0%

Re: มีใครออก หรือ คิดจะออก navara เร็วๆนี้ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 22:08:19 »
เอ.. ใช่คุณที่ส่งหลังไมค์มาหาผมที่เว็บนั้นหรือเปล่าหน่อ...
ตัว kingcab 4x2 ที่บอกว่าจะเอาไว้ส่งของ

เกรงว่าจะใช่ครับ ไปดูมาหลายที่ค่อนข้างจะอิ่มอยุ่ที่ ประมาณนี้ คือมากสุดแล้ว
สรุปคือ navara ครับ เหลือแต่โปรและ 0 ที่จะออก มีคนบอกชานๆเมือง แถว สมุทรสาคร สมุทรสงคราม โปรดีกว่านี้เดี๋ยวพรุ่งนี้จะลองโทรดู

ออฟไลน์ aodadd

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 11:04:14 »
รอ motor expo อีกเดือนเดียว น่าจะได้เยอะกว่านี้

ออฟไลน์ benley

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 11:40:39 »
0 รถดีพระราม2 มีโปรดอกเบี้ย 0.99 ด้วย ลองไปดู

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 15:40:18 »
ช่วงถนนเพชรเกษม ตั้งแต่ สายสาม ไปยัน สายห้า ฝั่ง ซ้ายมือเท่านั้น ขาออกนอกเมืองนะ ได้โปรดีกว่านี้ชัว เคยไปถามคร่าว ได้ เกือบ 4

ส่วนด้านขวามือ ตรงบิ๊กซี เคยเจอะประสบการโคตรแย่ (สองครั้งแล้ว) เลยไม่ค่อยแนะนำ
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ the_bunz

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 18:52:07 »
ช่วงถนนเพชรเกษม ตั้งแต่ สายสาม ไปยัน สายห้า ฝั่ง ซ้ายมือเท่านั้น ขาออกนอกเมืองนะ ได้โปรดีกว่านี้ชัว เคยไปถามคร่าว ได้ เกือบ 4

ส่วนด้านขวามือ ตรงบิ๊กซี เคยเจอะประสบการโคตรแย่ (สองครั้งแล้ว) เลยไม่ค่อยแนะนำ

ผมเคยถามมาตั้งแต่วงเวียนใหญ่ ยันอ้อมใหญ่ ฮ่าๆๆ

วงเวียนใหญ่ เคยจะทำราคา LE ให้เท่ากับ SE แต่แถมแค่ประกัน พรบ ฟิล์ม
รถดีพระรามสอง ตรงนี้ผมดูจากในเว็บเอา ดูเหมือนจะเอาส่วนลดมาทำดอกเบี้ย??
ตรงเดอะมอลบางแค ไม่ค่อยประทับใจเท่าไร
ตรงม.เอเชีย ตรงนี้ดีมาก แต่เซล์บอกให้โทรไปหาอีกทีช่วง Motor Expo
ตรงแยกสายสี่ ก่อนจะถึงอ้อมใหญ่ ตรงนี้ก็โอเค แต่เร่งรัดผมมากไปหน่อย

ออฟไลน์ madmax

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 12:56:55 »
ของผม navara 4x4 LE  k/c สีขาวมุก เพิ่มตัง 7000 บ.

ตัวรถราคา 763000 ส่วนลด 29600 ดอกเบี้ย 2.64 % 60 งวด
ดาวน์ 20% ส่งเดือนละ 10600

ที่นิสสันรถดี พระราม2 ครับเซลล์เค้าสู้ราคาน่าดู

ตอนนี้รอรถอยู่ครับ รับรถวันที่ 25 พย. 52 นี้ครับ
?????????????

???????? ????????? ???????????