ผู้เขียน หัวข้อ: ทำช่วงล่างอัลติส+แฮนริ่ง ให้ดีเหมือนหรือดีกว่าfocus สามารถไหม  (อ่าน 23185 ครั้ง)

ออฟไลน์ soklong

• Full Member
EDIT ครับ

อ่าน Reply บนๆแล้วคิดว่าตอบไปคงหาว่าโม้
หัวกระทู้คือ โฟกัสเดิม VS อัลติสแต่ง

ผมคงผิดเองที่พิมอะไรโดยไม่คิดครับ โฟกัสมันรถเทพ

เห็นด้วยครับ
ทำให้เหมือนคงยาก แต่ให้ดีกว่าง่ายกว่า
ยังไงก็ยังเป็นรถตลาดบ้านๆเทพ กับ รถตลาดบ้านๆธรรมดา หนีกันไม่มาก ทีมีข้อจำกัดเรื่องราคา
แต่ รถตลาดบ้านๆธรรมดาแต่ง ยังไงมันก็ดีกว่า รถตลาดบ้านๆเทพ
แต่อันนี้คงเป็นไปไม่ได้ mazda 2 (รถโครตตลาดบ้านๆ) ไปเทียบกับ ferrari (รถแต่งโครตเทพ)  -*-