ผู้เขียน หัวข้อ: อยากหาร้ายแก้รอยข่วยที่กระจกหน้าได้ทีไหนมั้ง  (อ่าน 1679 ครั้ง)

ออฟไลน์ iLatte_Cool

• Newbie
  • *
กระจกหน้าเป็นรอยข่วน มีร้านไหนแก้ได้ไหมครับ คือรถเพิ่งเอาออกจาก 0 ที่ check อย่างละเอียดและถ่ายรูปไว้ พอเอาไปติด Film Solargard แถวๆ บรมราชชนนี กับพบว่ากระจกเป็นรอยข่วนสะงั้น เซ็งเลยๆๆ ระวังๆ ไว้หน่อยนะครับ

ออฟไลน์ E-OOD

• Jr. Member
  • **
Re: อยากหาร้ายแก้รอยข่วยที่กระจกหน้าได้ทีไหนมั้ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 00:14:21 »
ใช้ภาษาไทยให้มันถูกต้องหน่อยครับ ตรวจสอบคำที่พิมพ์ก่อนว่าผิดหรือไม่ก่อนส่งข้อความก็จะดีนะครับ

ออฟไลน์ Wayfarer-R

• Hero Member
Re: อยากหาร้ายแก้รอยข่วยที่กระจกหน้าได้ทีไหนมั้ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 00:31:52 »
ลองที่บีควิกดูครับ น่าจะซ่อมได้

ออฟไลน์ prysakol

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 01:19:20 »
แมคโครแจ้งวัฒนะครับ

เข้ามารับบัตรเสร็จ มองซ้ายไว้เจอเลยครับ

ลองดูครับ

ออฟไลน์ iLatte_Cool

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 22:19:04 »
ขอบคุณครับที่ช่วยแนะนำ เสียเวลาทั้งทีแนะนำคนเพื่อวิทยาทาน ดีกว่าดีแต่ติคน จนลืมมองตัวเอง ..... อุอุ