ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่าผมอยากเห็นทีมงาน HLM ทำวีดีโอรั่วๆ แบบนี้นะฮะ  (อ่าน 3437 ครั้ง)

ออฟไลน์ mini_freak

• Full Member
  • ไอ้บ้ารถ mini / AWD หัวรุนแรง / Save the MT
ดึกแล้วยังไม่นอนเลยเรา (ฮา) บังเอิญมีคนแนะนำคลิปนี้มา เป็นพิธีกรของรายการ Wheelers Dealers มาเล่น Viral กัน (ไหง Edd ไม่อยู่รั่วล่ะ)
ความคิดเพี้ยนๆ ของผมมันดันเข้าไปในหัวตั้งแต่เห็นคลิปมุกรั่วกับซันรูปพัลซาร์ เลยอยากเห็นพี่จิมมี่กับพี่แพนของเราเล่นอะไรแนวนี้บ้างเป็นของแถม (ฮา)

เสพติด AWD แถมโดน BC5 ของใครบางคนแถวนี้ยั่วกิเลส.... ยั่วซะต้องสอยมาสักคัน
Twitter @z2bbgr

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
รอดูคลิป Accrod 2.4 Tech

บอกได้แค่นี้จริงๆ......!!!

ฮากระจายตั้งแต่เปิดคลิป....

คนทำยังฮา แทบจะดำเนินรายการต่อไม่ได้!

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
รอดูคลิป Accrod 2.4 Tech

บอกได้แค่นี้จริงๆ......!!!

ฮากระจายตั้งแต่เปิดคลิป....

คนทำยังฮา แทบจะดำเนินรายการต่อไม่ได้!

รอชมครับๆ ยิ่งพูดแบบนี้ รอไม่ไหวเลยครับ55 ขอบคุณนะครับ

ออฟไลน์ TheRoadToHell

• Full Member
ผมชอบรายการแบบฮาๆรั่วๆนะครับ
อย่างในคลิปของ SKoda Fabia RS น่ะ ผมชอบมากเลย
โดยเฉพาะช่วงสุดท้าย (หลังรีวิวเสร็จ) ที่คุณแพนกล่าวอย่างเก็บกดว่า
หลังจากน้ำท่วมก็มีไอ้นี่มาให้ซ่ำคันเดียว แล้วก็โดนปีศาจสิง
สุดท้ายมาจบที่คำว่า พอเหอะม่างเดี๋ยวตำรวจจับพอดี ทำเอาผมขำจนน้ำตาเล็ดเลยทีเดียว อิอิ

เป็นการรีวิวรถที่ผมดูแล้วรู้สึกว่า นี่จบแล้วหรอ
คือสำหรับผมแล้วดูเอาความรู้ ดูเอาสาระบ้างเล็กน้อย
แต่ส่วนใหญ่ดูเพื่อความบันเทิงเสียมากกว่า

อยากให้ทุกๆคลปหลังจากนี้ รั่วๆ ฮาๆ (ถ้าเป็นไปได้ อิอิ)
โดยเฉพาะมุกของคุณแพนเล่นแต่ละทีนี่ ฮากันเลยทีเดียว
2014 Mazda3 Skyactiv

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ไม่ง่ายครับ

บางทีต้องดูที่ มู้ด ของเราในทีมด้วย  บางวันผมมาเต็มที่  แต่แพนไม่พร้อมก็มีครับ

ออฟไลน์ Bluedoft

ขำมาก 5555555555555555555