ผู้เขียน หัวข้อ: // Headlightmag Meeting 2013 : เสาร์ 22 มิ.ย.นี้ 17.30 น. ที่กรมยุทธโยธาทหารบก//  (อ่าน 18786 ครั้ง)

ออฟไลน์ beebird

• Hero Member
ไม่รู้จะไปได้ไหม แต่ผมขอไปด้วยครับ 2 ที่

ปล. ถ้าไปไม่ได้ก็ถือว่าเอาเงินไปทำบุญร่วมกับ HLM ครับ

ออฟไลน์ Root

• Newbie
  • *
 :) ไปด้วยแน่นอน หนึ่งที่นั่งครับ

ออฟไลน์ art_duron

• Sr. Member
ไปด้วย 1 ที่ ครับ

ออฟไลน์ -nu-

• Full Member
ลงชื่อ 1 ที่ครับผม

ออฟไลน์ LaTeX

2ที่ครับ พกความเกรียนไปนอกจอ ;D

ออฟไลน์ M Performance

อยากไปแต่จะรู้สึกเหงามั้ยอ่ะ? -..-

จองไว้ 1 ที่ก่อนละกันใกล้บ้านครับ ไปง่าย
My Current Collection  8)

'13 Honda CR-V 2.4 EL 4WD
'14 Mercedes-Benz E200 Coupe AMG Dynamic
'16 Mercedes-Benz GLC 250 d 4MATIC OFF-ROAD
'19 BMW 320d GT M Sport
'22 Nissan Kicks e-Power VL Autech

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
จัดงานวันเสาร์ถ้างั้นของผมเหมือนเดิมครับ ถ้าไม่ติดงานที่รีสอร์ตก็จะไป meeting ด้วย  ;D  ;D  ;D

ภาวนา ขอให้ติดงาน 5555

แหม่ อวยพรกันน่าดูเลยนะพี่ ไม่อยากให้ไป ไม่ไปก็ได้ 555

กรูแซว!

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ถามคุณจิมมี่ครับว่า

ถ้าผมอยากไป แต่ผมไม่กล้าคอนเฟิร์มผ่านทางหน้าเว๊ป เพราะกลัวว่าลงชื่อไว้วันจริงไปไม่ได้ ก็ทำให้เปลืองพื้นที่สำหรับท่านที่อยากไปและไปได้แต่มาอ่านและลงชื่อไม่ทัน

แต่วันจริง ผมเกิดไปได้แล้วอยากไป ขับตามไปที่งานแต่คนเต็มจะเข้าไปแจม มันจะทำให้ผู้จัดยุ่งยากหรือไม่ อย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

คิดว่า ไม่น่าจะมีปัญหาครับ ลองมาดูก่อนละกันครับผม

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด
มายืนยันสถานะครับว่าไปแน่นอน 100%  1 ที่ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 04, 2013, 14:36:12 โดย BestHuafoo »

ออฟไลน์ kira&friend

2ที่ครับ ยืนยันครับ
สวัสดีครับ ผมเป็นผู้ชาย นะครับ ขับรถเป็น มีใบขับขี่แล้ว ก็ประมาณนี้แหละครับ ไม่รู้จะบอกอะไรมากกว่านี้ดี

ออฟไลน์ MoLee

ไปด้วยแน่นอน 1ที่ ครับ ;)

ออฟไลน์ dht_tubes

ถ้าผมอยากไป แต่ผมไม่กล้าคอนเฟิร์มผ่านทางหน้าเว๊ป เพราะกลัวว่าลงชื่อไว้วันจริงไปไม่ได้ ก็ทำให้เปลืองพื้นที่สำหรับท่านที่อยากไปและไปได้แต่มาอ่านและลงชื่อไม่ทัน

แต่วันจริง ผมเกิดไปได้แล้วอยากไป ขับตามไปที่งานแต่คนเต็มจะเข้าไปแจม มันจะทำให้ผู้จัดยุ่งยากหรือไม่ อย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

คิดว่า ไม่น่าจะมีปัญหาครับ ลองมาดูก่อนละกันครับผม

ขอบคุณคุณจิมมี่ครับ

ออฟไลน์ mongolias

ติดงานเลี้ยงพอดี น่าจะอดไปครับ
เสียดายจริงๆ

ออฟไลน์ redsun

ไปด้วย 1 ที่ครับ ^ ^/

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

หัวเด็ดตีนขาด ยังไงต้องไปครับ  พลาดมาสองปีแล้ว
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ Maman_Haheinz

ไปอยู่หน้างานได้ไหมอะค๊าบบบบบบบ

;D ;D
โห ยี้ โห ยี้ โหยยยยย
หิววววววววว!!!!!!

ออฟไลน์ tarokung

• Jr. Member
  • **
งานเลิกราวๆกี่โมงครับ

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

Re: // Headlightmag Meeting 2013 : เสาร์ 22 มิ.ย.นี้ 17.30 น. ที่กรม
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 21:46:19 »
Update ครับ   ไปไม่ได้แล้วอะครับ พอดีติดธุระของคุณพ่อครับ น่าเสียดาย T T
ขออภัยด้วยนะครับ ^^"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2013, 22:15:49 โดย TheBestOrNothing »

ออฟไลน์ bonuss

• Newbie
  • *
ไปด้วย  2ที่ ครับ   ;D

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
มาอยู่บ้านนอกแร้ว รอชมภาพละกัน  :D
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ SADAEW

ไม่กล้าคอนเฟิร์ม  :'(

GreenG

• บุคคลทั่วไป
อยากไปฟังข่าวว่าอนาคตมีรุ่นไหนออกบ้าง และ F กับ C ว่ามันแย่ตรงไหน

ไปแน่ๆ คับ 1 คน ;) (อาจจะมีอีกคนไปด้วย ไม่แน่ใจ)

ปล พี่จิมมี่ น่าจะร้องเพลงเพราะๆ สักเพลงให้ฟังบ้างคับ
อยากฟังในฐานะ Monotone เดิม (ผมจำได้คับ)

ออฟไลน์ zeb80

เป็นสมาชิกใหม่ อยากไปแจมด้วยแต่ลังเลเพราะไม่มีเพื่อน กลัวงงๆอยู่ในงาน
ขออนุญาตสอบถามว่าในงานนี่ทำอะไรกันบ้างครับ แหะๆ เป็นคุณจิมมี่เดี่ยวไมโครโฟนเรื่องรถอยู่บนเวทีหรือว่าอย่างไรครับ

ออฟไลน์ Chris Evn

ใกล้มากเลย แต่ไม่รู้จักใคร  :'( :'(

ออฟไลน์ motion

ห่างหายไปนานเหมือนกันครับ

1 ที่อาจจะเป็น 2 แต่ขอจอง 1 ที่ก่อนครับ

ออฟไลน์ kvlegendstar

ขอบคุณครับ

ถ้างั้นผมก็ขอเกาะแนวแบบนี้ด้วยครับ

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
เสาร์ ไปไม่ได้จริงๆ ครับ

เสียดายจัง เพราะเย็นต้องพาลูกไปเรียน

ออฟไลน์ tubtup

ลงชื่อด้วย 1 คนครับ

;D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
อยากไป รอตัดสินใจครับ

ออฟไลน์ No Trespassing

มาลงชื่ออีก 1 เสียง ไปด้วยคนครับ

วันนั้นโชคดีมากเพราะเข้าเวรเช้า อีกทั้งสถานที่จัดงานอยู่ใกล้บ้านอีกต่างหาก  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2013, 14:56:57 โดย NoFlyZone »