ผู้เขียน หัวข้อ: *** e200 cgi mbth ตัวสี่ตา lot สุดท้ายก่อน mc ออปชั่นเป็นไงบ้างครับ ***  (อ่าน 2932 ครั้ง)

ออฟไลน์ tfirst01

• Sr. Member
พอดีมีพรรคพวกกำลังตามหาอยู่ครับ
อยากได้ e200 cgi ตัวก่อน minorchange
ไม่ทราบว่ารถของ mbth ยังพอหาได้มั้ยครับ ไม่ถนัด grey market
แล้วตัวนี้ออปชั่นเป็นไงบ้างครับ
เกียร์ยังเป็น 5speed อยู่ หรือเปลี่ยนเป็น 7G-tronic แล้วครับ
ตำแหน่งเกียร์ยังอยู่ที่คอนโซลกลางมั้ยครับ หรือย้ายไปที่คอพวงมาลัยเหมือน e250 แล้ว
ดูจากในเว็บแล้ว grey นำเข้ามาออปชั่นหลากหลายมาก
อยากรู้ว่าของ mbth แท้ๆเป็นไง หรือเลี่ยงไปเอารถเกรย์ดีครับ

ออฟไลน์ Alcatraz

• Hero Member
ดูรีวิวในพี่จิมมี่ได้เลย แตกต่างแค่ได้ เกียร์7 แค่นั้น

ออฟไลน์ PREM

E200 CGI ตัวสุดท้ายก่อนไมเนอร์น่าจะเป็นรุ่น Sport นะครับ

ภายนอกได้ชุดแต่ง AMG ท่อไอเสียคู่ ล้อ 18" 5 ก้าน (แต่ไม่ใช่ล้อ AMG) ช่วงล่างสปอร์ต จานเบรกมีตรา Mercedes-Benz
ภายในตกแต่งแบบ Elegance พวงมาลัย 4 ก้าน เกียร์อยู่ที่คอพวงมาลัย เป็น 7G แล้ว Comand จอเล็ก ไม่มีเน
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ Nikle_pk

หายากสุดๆเลยล่ะครับ
ไม่น่าจะมีเหลือแล้วนะ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0